Happy anNYXversary Party 2017

8 6

สวัสดีค่ะสาวๆ

เราเอาคลิปและรูปภาพบรรยากาศในงาน #anNYXversary ครบรอบ 1 ปี NYX Cosmetics เปิดตัวที่เมืองไทยมาฝากกันค่ะ นอกจากจะเป็นงานฉลองครบรอบ 1 ปี ของ NYX แล้ว ยังเป็นงานเปิดตัวสินค้าตัวใหม่นั่นคือ NYX Cosmic Metals Lip Cream อีกด้วยค่ะ

งานจัดขึ้นเมื่อวันที่ 17 มีนาคม ที่ผ่านมานี้เองค่ะ สถานที่จัดงานก็คือ The Horizon Club ชั้น 18 ของห้าง Central World นั่นเอง

สำหรับเรา เราถือว่า NYX ประสบความสำเร็จมาตลอดระยะเวลา 1 ปี เพราะเด่นดังและสร้างสีสันได้อย่างไม่มีตก กระแสยังมาแรงอย่างต่อเนื่อง นับถือฝ่าย Marketing มากๆ

เราต้องขอขอบคุณ NYX ที่ชวน NYXTER อย่างเราไปร่วมงาน พร้อมทั้งมอบของขวัญสุดพิเศษให้อีก ยังไงก็อยู่กันไปนานๆนะจ๊ะ NYX Thailand ของดี ราคาไม่แรง แถมมีสีให้เล่นเยอะแบบนี้ พี่ชอบบบบ

ตบท้ายด้วยคลิปของพี่จีน กษิดิษ ที่ไปร่วมให้ความบันเทิงใจในงานกันนะคะ นี่รักในความอินดี้ของพี่จีนมากกกก

พี่จีนนี่คือตัวแม่แห่งงานจริงๆ ยกนิ้วให้นางกับเสียงร้องอันทรงพลังและท่าเต้นที่แสนพลิ้ว ฉันรักนาง

meangalzxx

meangalzxx

meangalzxx••
☆ ราชสกุล สุริยกุล ☆
♡ Beauty & Lifestyle Instagrammer
♡ IG : @meangalzxx

FULL PROFILE