ใครเคยผ่านศึกสิวบุกมาแล้ว ช่วยแนะนำครีมแต้มสิวหน่อยจ้า

4 11

ฮื่ออออ ช่วงนี้สิวขึ้นเยอะมากเลยค่ะโดยเฉพาะช่วงทีโซน เราทำกิจกรรมออกแดดบ่อย หน้ามันเจอพวกสิ่งสกปรกอีก เวลาสิวขึ้นเราจะเป็นสิวอักเสบ สิวผด ใช้ครีมแต้มสิวมาหลายตัวแล้วไม่ค่อยเห็นผลเลยค่ะ พี่สาวเราแนะนำครีมแต้มสิวของคีลส์มา เรายังไม่เคยใช้ผลิตภัณฑ์ของคีลส์เลยค่ะ อยากสอบถามคนที่เคยใช้ ว่าใช้แล้วเห็นผลจริงไหมคะ ใช้กับสิวอักเสบสิวผดได้ไหม รบกวนมาแชร์กันหน่อยนะคะ เบื่อปัญหาเดิมๆ โตแล้วขี้เกียจมานั่งกลุ้มแค่เรื่องสิว T^T

bumbimjeera

bumbimjeera

FULL PROFILE