[Unpack] Urban Decay Vice Lipstick Stockpile

21 16

Unpack Urban Decay Vice Lipstick Stockpile 30 แท่ง สอยมาจากเว็บ Central Online Shopping ค่ะ

ตอนของมาส่งนี่ตื่นตาตื่นใจมากกกกกก แต่ก็บอกกับตัวเองแล้วว่าถ้าเรียนจบจะมาเปิดกล่องให้ดู นี่ก็เรียนจบแล้ว พร้อมมาแกะกล่องตามสัญญาละนะ บอกเลยว่าเลอค่ามากกกกก

ดูเป็นแบบ VDO ตอนแกะกล่องสดๆร้อนๆได้นะจ๊ะ

ขอบคุณสำหรับการติดตามนะคะ ทุกคนสามารถตามการอัพเดทของเรา meangalzxx ได้ทางช่องทาง IG นะคะ ไว้จะพยายามมาอัพเดทใหม่เรื่อยๆค่ะ

meangalzxx

meangalzxx

meangalzxx••
☆ ราชสกุล สุริยกุล ☆
♡ Beauty & Lifestyle Instagrammer
♡ IG : @meangalzxx

FULL PROFILE