รีวิวเจลทาผิวยิ่งทายิ่งฟิน ยิ่งร้อนยิ่งใส ทาแล้วเย็นชุ่มชื่นสุดดด!!!

13 10

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้แอนมีเคล็ดลับผิวใสมาฝากจ้าาวิธีที่แอนทำอยู่เป็นประจำระหว่างหลบหนีแดด คือออทาครีม นั่นเอง แต่... หน้าร้อนทาครีมไม่เหนียวหรอ??เป็นคำถามที่ตอบเพื่อนบ่อยมากกกกตอบว่าเหนียวค่ะยิ่งเหงื่อไหลนี่ยิ่งไม่สบายตัวเมื่อก่อนต้องอดทนขมขื่นกะว่าได้นะ เพราะว่า กลัวดำมากก!!!แค่ผิวคล้ำนิดนึงนี่นั่งเครียดเลยนะ5555 #มีความกลัวแดดแต่มันได้ผลนะคะทุกคน เพราะผิวเราเมื่อโดนแดดมันก้อจะทำให้ผิวหนังขาดความชุ่มชื่น ไม่สบายผิวแต่เมื่อเราทาครีมอะไรก้อได้ลงบนผิว ผิวจะกลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้ง เหมือนเราเติมน้ำให้ผิวของเรา ยิ่งแอนเป็นคนไม่ชอบดื่มน้ำ จึงต้องดูแลผิวเป็นพิเศษร่ายมายาวซะเหลือเกิน เรามาเข้าเรื่องเจลของเราดีกว่า555

เป็นยังไงกันบ้างคะเพื่อนๆ เวลาที่ผิวเราชุ่มชื่นสิ่งที่ได้กลับมาคือ ความเนียนของผิวและความใส โดยไม่ต้องทานกลูต้าต่างๆ แค่เรามีเวลาให้ผิวได้สดชื่นให้ได้มากที่สุดเพียงแค่ขยันทาหน่อยช่วงที่ออกแดดส่วนตัวแอนจะค่อนข้างทาบ่อยนะคะทาทุกๆครั้งที่รู้สึกว่าผิวมันร้อนๆจับมาทาๆๆๆๆเรยจ้าาอาจจะดูเวอร์ไปนะคะ แต่ถ้าอยากขาวดูมีสุขภาพดีต้องสละเวลานิสสสนุง5555

สำหรับวันนี้ขอบคุณที่เข้ามากดหัวใจกันน๊าา^^

AnnyBT

AnnyBT

ขอบคุณที่ฟอลมาเป็นเพื่อนกันค่ะ💖
Email 🌻annykung_@hotmail.com
Line ID 🌼 annyjamy

FULL PROFILE