Surprise!!!!! จากจีบันนนนน

22 10

สวัสดีชาวจีบันนนนนอีกครั้งนะคะะะ

วันนี้เราจะพามาเห่อ ของขวัญจากจีบันนกันค่ะ

เรื่องมีอยู่ว่าเจ้าของกระทุ้เพิ่งสอบเสร็จของวันนี้ แต่จริงๆยังสอบไม่เสร็จงงมะ5555 ช่างมันไม่ใช่ประเด็นสำคัญ

มาต่อกันดีกว่า คือเรากลับถึงบ้าน แล้วน้องก้บอกว่ามีพัสดุมาส่ง เราก้งงเพราะช่วงนี้มันสอบ เราไม่ได้สั่งของนี่นา ก้ไปดูชื่อคนส่ง ก้ตกใจ จีบันส่งมาา คือไรอ่าาาาา รีบเอาคัตเตอร์มาแกะอย่างว่องไวค่ะ แกะมาก้ลุ้นๆ เพราะมีโฟมกันกระแทก ในใจก้ลุ้นว่าจะเปนอะไรน้าาาาา

พอแกะออกมากรี๊ดเลยยยยน จีบันส่งที่โกนขนอนเกประสงค์ของ veet แบบพกพามาให้ค่าาาา กรีสสสสสส โกนได้ทั้งจนคิ้ว หนวด ไรผม ขอบบิกินี คือมันสารพัดประโยชน์มากๆๆๆๆ

ตอนแรกที่veet โฆษณาเจ้าตัวนี้ เจ้าของกระทู้เกือยจะซื้อเองละ เพราะอยากได้มากๆๆ เอามาโกนขนคิ้ว แต่ตอนนี้จีบันส่งมาให้ใช้แล้วววว ยังไงก็ขอขอบคุณจีบีนมากๆนะคะะ

แล้วพบกันใหม่ค่าา บ้ายบายยยย ~~~~~~

ต้องรีบกลับไปอ่านหนังสือต่อ ยังสอบไม่เสร็จค่าา

ปล.เจ้าของกระทู้เคยไปตอบแบบสอบถามลุ้นรับเจ้าตัวนี้ แล้วเปนผู้โชคดีได้รับรางวัลค่าา

Mariejane

Mariejane

Sassy Girl

FULL PROFILE