จะทำยูทูปดีไหม

5 2

สวัสดีเพื่อนๆทุกคนค่ะ เข็มอยากสร้างชาเนลเป็นของตัวเองมากเลย แต่ไม่รู้ว่ามันจะดังหรือดับ แต่ก็ยากลอง เห็นบล็อกเกอร์หลายๆคนทำแล้วดังขึ้นเรื่อย ก็อยากลองบ้าง อยากพัฒนาตัวเองบ้างค่ะ อยู่ว่างๆ ก็อยากหางานให้ตัวเองทำบ้าง แต่ไม่รู้มันจะสำเร็จไหม ยังไงก็ช่วยเป็นกำลังใจให้เข็มด้วยน่ะค่ะ

กดซับให้เข็มเยอะๆน่ะ กดกระดิ่งเพื่อที่จะไม่พลาดชมช่องของเข็มน่ะค่ะ แล้วพบกับเข็ม เร็วๆนี้ค่ะ :)

khemapaipong

khemapaipong

ฝากติดตามเข็มด้วยน่ะค่ะ น้องใหม่จีบัน

FULL PROFILE