Review : แว๊กซ์ J-forth เปลี่ยนสีผมพร้อมเคลือบเงา ผมไม่เสีย ราคาไม่เกินร้อย

16 15

สวัสดีค่ะ วันนี้มีของเล่นมารีวิวให้ดูกันอีกแล้ววว

ต้องมีสาวๆหลายคนประสบปัญหาเดียวกับเราแน่ๆ

หลายจิตหลายใจเวลาจะทำสีผม แดงแล้วอยากดำ ดำแล้วอยากทอง

ไปเรื่อย...แต่จะทำมันทุกสีมีหวังต้องตัดผมทิ้งค่า

วันนี้เลยจะมาแนะนำอีกทางเลือก...แว๊กซ์เปลี่ยนสีผมนั่นเองงง

ส่วนตัวชอบและใช้มาหลายยี่ห้อแล้วค่ะ แต่เพิ่งจะเคยลองเจ้าตัวนี้

แว๊กซ์ J-forth ถือว่าโอเคใช้ได้เลยค่ะ ใช้หลอดเดียวจบสีไม่แรงเกิน กำลังดี

เคยใช้อีกยี่ห้อนึง Top Secret ดีเหมือนกัน แต่สีนี่แสบเกิ๊นนน

หน้าตาเป็นแบบนี้ค่ะ หลอดใหญ่เชียว ปกติทำสีผมต้องใช้ 2 หลอดขึ้นไปค่ะ แต่เจ้านี่หลอดเดียวอยู่ค่ะ

เบสซื้อมาราคา 95 บาทค่ะ ถือว่าคุ้มอยู่นะ

ทำง่ายดีค่ะ รูปแรกคือสีผมเดิมค่ะ รูปที่สองคือหลังสระครั้งแรกค่ะ รูปสุดท้ายหลังสระครั้งที่สอง

เวลาออกแดดก็จะแดงชัดหน่อยค่ะ

หวังว่าจะถูกใจสาวๆกันนะคะ

ถ้าใครอยากได้แดงแบบสะใจกว่านี้ แนะนำ Top Secret

อันนั่นแดงจริงจัง ช๊อคกันไปข้างเลยตอนผมแห้ง

(มีรูปแนบมาให้ดูด้วยค่ะ) 

13estty

13estty

สวัสดีค่า เบสท์นะค่าา ทำฮาวทูมาแบ่งปันเพื่อนๆ หวังว่าจะเป็นประโยชน์สำหรับคนที่รักการแต่งหน้าเหมือนเรานะจ๊ะ :)

FULL PROFILE