ในที่สุดก็ได้มา ศรีจันทร์ตลับ Beauty and the Beast Limited Edition

22 6

สำหรับสาวๆที่หาซื้อ Srichand ศรีจันทร์ ตลับ Beauty and the Beast Limited Edition ตาม Watson ไม่ได้ ขอบอกว่าซื้อจาก Watson Online ได้นะจ๊ะ 

ได้ของเร็วอยู่ เราสั่งเมื่อวาน วันนี้มาส่งแล้ว เลิศค่า

ในที่สุดก็ได้มา ขอบอกว่าชอบแพคเกจของ The Beast มากกว่า เท่ห์อ่า

เสียดายที่ข้างในตลับเหมือนเดิม ถ้าเป็นตัวผ้ากรองแบบแป้งฝุ่น Three/ LM จะดูเข้าดี ดูเข้าสมัยกว่า

แต่ไม่เป็นไรจ้า อย่างน้อยราคาไม่อัพขึ้นก็โอเคเนอะ 

เรากระเสือกกระสนไปห้าง 3 รอบ พลาดทั้ง 3 รอบ

รอบแรก ของยังไม่เข้า

รอบที่สอง ตลับ The Beauty หมด

รอบที่สาม ตลับ The Beauty ก็ยังหมดอยู่

ไม่มีรอบที่สี่ล่ะ สั่งออนไลน์เลย 555

เอาเป็นว่า ใครที่อยากได้แล้วไปหาซื้อไม่ได้ ไม่สะดวกเดินทางก็สั่งออนไลน์ได้เลยนะ ^^

AlexJ

AlexJ

สวัสดีค่ะ
เราเป็นคนผิวผสม รูขุมขนกว้าง เป็นพวกผิวแพ้ง่ายและไวต่อการระคายเคือง ผิวแดงคันง่าย และก็เป็นสิวง่ายมาก แต่ก็ไม่เคยคิดที่จะหยุดสวย
อยากจะสนุกกับการแต่งตัวแต่งหน้าไปเรื่อยๆ

เรามาเรียนรู้โลกของ Cosmetics และการดูแลผิวให้สวยสุขภาพดีไปพร้อมๆกันนะคะ

FULL PROFILE