Review: NYX cosmic metals palette อายแชโดว์ลูกเลิฟในกรุอันใหม่><

19 7

สวัสดีค่าาาสาวๆจีบัน^^ แนะนำตัวก่อน555 เราชื่อ"ตังเม"นะคะ สำหรับกระทู้นี้เป็นกระทู้รีวิวอันแรกและเป็นกระทู้แรกของเราค่ะ หากผิดพลาดประการใด เราต้องขออภัยด้วยนะคะ   เอาเป็นว่าเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าค่าา.................

เกริ่นก่อนนนน โดยส่วนตัวเราค่อนข้างชื่นชอบแบรนด์ NYX อยู่แล้วว ลิปนางดีงามมาก เราเชื่อว่าทุกคนน่าจะเข้าใจ555555 ในส่วนของอายแชโดว์เราเคยลอง nyx beauty school dropout 101(NUDE) แล้วเราก็ชื่นชอบนางพอสมควร พอช่วง3-4วันก่อนเราเห็นในIG nyx  ลงเจ้าตัว  NYX cosmic metals palette เราไม่รู้ว่ามันออกมานานรึยัง หรือมันออกมาช่วงไหนนะคะ  โอ้วววแม่เจ้า!! มันเตะตาเรามากก55555 เราชอบอะไรที่มันวิ้งๆวาวๆมาก และด้วยสีของนาง  พุ่งซิค่ะ รออะไร!!55555555  

มาๆๆ มาดูสีกันใกล้ๆดีกว่าาค่ะ

เรามาสรุปกันเลยดีกว่าเนอะ สำหรับเจ้า NYX cosmic metals palette  โดยส่วนตัวเรา  เราชอบนะ โทนสีนางใช่มากก ความวิ้ง กลิตเตอร์ละเอียดดีค่ะ  เนื้ออายแชโดว์ก็นุ่มๆ ละมุนไปอีกกก  แต่มันจะมีตอนเราเอานิ้วแตะสีมันขึ้นมาอาจจะมีผงร่วงๆบ้าง แต่ก็ถือว่าไม่มากนะ ให้อภัยได้ 555555555

เราลองใช้กับที่เปลือกตาแล้วนะ สีแน่นชัดดี อยู่ทั้งวันก็ไม่หายนะ โอเคเลยย^^

ใครที่กำลังมองหาพาเลทวิ้งวาวว สีครบ ใช้ได้ในทุกๆวัน หรือจะงานกลางคืน เราก็แนะนำตัวนี้เป็นอีกทางเลือกนึงนะ ลองไปแตะๆจิ้มๆที่shopนางดู

.

.

.

.

.

อ้ออออ ทุกคน!!!!  ที่สำคัญ....ราคาของนาง 355บาท เท่านั้น  ทุกคนจับต้องได้แน่นอนค่ะ555555555555  

สุดท้ายนี้ ตังเมต้องขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกระทู้นี้มากๆเลยนะคะ มีอะไรแนะนำ หรือให้กำลังใจเราได้เลยเนอะ  โอกาสหน้ายังไงถ้าเรามีไอเท็มอะไรใหม่ๆน่าสนใจจะได้มารีวิวให้สาวๆจีบันกันอีกนะคะ >>ถ้าไปแตะๆจิ้มๆมาแล้ว ชอบไม่ชอบยังไงมาบอกเราด้วยนะ55555 เราอยากรู้ๆๆๆ สำหรับกระทู้นี้  Bye Byeนะคร้าาา><

tangmay98

tangmay98

FULL PROFILE