เห่อเครื่องสำอาง Beauty And The Beast ของ Cute Press หนักมาก

21 5

Cute Press X DisneyBeauty And The Beastบอกเลยว่ากรี๊ดคอลเลคชั่นนี้มากค่ะอินกับการ์ตูนเรื่องนี้มาก พอรู้ว่าCute pressจะทำเครื่องสำอางเรื่องนี้ออกมาเฝ้ารอวันจัดจำหน่ายกันเลย^^

แย่งชิงมาจนได้ จัดมาครบเซตเลยค่ะเซตอายชาโดว์+บลัชออน สี Enchanted Beautyไฮไลท์ สี 03ลิปแมท ลิควิด 01 02 03 04ครบสีเลยค่ะ

อายชาโดว์ 6 สีเป็นสีโทนน้ำตาล มีทั้งเนื้อแมท และเนื้อชิมเมอร์สีสวยเกลี่ยง่าย เนื้อสีชัดนะคะ(ปล.แสงที่ถ่ายอาจจะสว่างไปนิดนึง)

บลัชออนมี 2 สีค่ะเป็นสีชมพู กับ สีชมพูอมส้มบลัชออนสีค่อนข้างอ่อนนะคะ ถ้าอยากได้สีชัดๆอาจจะต้องลงซ้ำหลายรอบ

ไฮไลท์สี 03 เป็นไฮไลท์สีน้ำตาลมีประกายทอง สีสวยพุ่งกำลังดี ตัวนี้ชอบมากกกกกกกก

จากรูปเรียงสีจากเบอร์ 01, 02, 03, 04 เป็นลิปลิควิด เนื้อแมท สีชัด ส่วนตัวรู้สึกชอบเนื้อสัมผัสตัวนี้มากค่ะไม่แห้งมากและเกลี่ยง่าย โดยรวมของคอลเลคชั่นนี้ให้ผ่าน 10กระโหลกเลย ใครที่ยังไม่มีต้องรีบไปตำกันเลยนะคะ

Mosshino

Mosshino

Make up lover

FULL PROFILE