Review : BEAUTY PEOPLE 10 Seconds Auto Pencil Eyeliner ที่สุดของไลเนอร์กันน้ำ !!

21 6

เฮโหลวว ใครกำลังมองหาดินสอไลเนอร์ดีๆ สีสวยๆกันน้ำสุดๆ บ้างค๊าา วันนี้หมวยมีดินสอไลเนอร์ที่เทพมากกมานำเสนอออ คืออ BEAUTY PEOPLE 10 Seconds Auto Pencil Eyeliner คือมันติดทนมากก โดนน้ำนี่ไม่มีหลุดเลย ใครไม่เชื่อต้องกดดูรีวิวเลยค่ะ 

เป็นดินสอมาในรูปแบบหมุนได้ค่ะ ไม่ต้องเหลาให้เปลืองแรง ด้านตูดจะมีกบเล็กๆเอาไว้เหลาปลายให้แหลม สะดวกมากๆ

มาด้วยกันทั้งหมด 8 สีนะคะ

• Real Black
  • Diamond Black
  • Real Brown
  • Diamond Brown
  • Diamond Burgundy  
  • Diamond Bronze
  • Diamond Coral
  • Diamond Beige

หมวยชอบสีเขานะ โทนสีสวยใช้ง่าย เขียนง่ายเนื้อนุ่มไม่บาดตาไม่เป็นก้อนค่ะ ตัวที่มีชิมเมอร์ผสมอยู่ก็วิ้งมากเกาหลีมากก 

กันน้ำได้แบบถูไม่มีหลุด สามารถกดดูในคลิปได้ แต่ถ้าถูแรงมากๆก็มีเลือนบ้าง แต่ไม่เลอะเทอะค่ะ

หวังว่าจะถูกใจใครที่กำลังหาไลเนอร์เทพๆกันนะคะ เจอกันใหม่กระทู้หน้าจ้า

Mlie_Makeup

Mlie_Makeup

Mlie_Makeup

Mlie Makeup

FULL PROFILE