ช่วยแนะนำมาสคาร่าที่ไม่แพงสำหรับคนขนตาสั้น+บางหน่อยค่า

3 8

พอดีเดี๋ยวจะมีงานพรอมไนท์ที่โรงเรียนค่ะ เลยอยากแต่งหน้าให้ดูมีขนตาชัดขึ้นมาหน่อย

แต่ปกติเราไม่ใช้มาสคาร่า คิดว่าถ้าใช้คงใช้งานนี้งานเดียว ถ้าจะซื้อแพงก็เสียดาย

เราเป็นคนขนตาสั้น บางด้วยค่ะ คิ้วก็บาง ฮือ TVT จะติดขนตาปลอมก็ไม่ค่อยชิน

คือไม่ได้อยากแต่งหน้าแน่นอะไรขนาดนั้น แต่ก็อยากให้ดูมีขนตาขึ้นมาหน่อยน่ะค่ะ

เลยอยากได้มาสคาร่าที่ไม่แพนด้าดีๆ ถ้าเป็นหัวเล็กๆแบบปัดได้ทั้งขนตาบนขนตาล่างเลยยิ่งดี

ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอบคุณค่า

Nadafity

Nadafity

1999
Combination skin
Single eyelid
Communication design student

FULL PROFILE