Make up with Sissy Ep. 13 แต่งหน้ากันน้ำ ไปเล่นสงกรานต์ งบไม่เกิน 699 บาท !

8 1

Hello ซิสสสสสสส ! Make up with Sissy Ep. นี้พี่ต้าร์ และน้องอดออม มีวิธีการแต่งหน้าแบบกันน้ำ ไปเล่นสงกรานต์ มาฝากบอกเลยว่า ว้าวมากๆ เพราะว่าเราจะสวยแบบกันน้ำ ในราคาไม่เกิน 699 บาทจ้าไปดูกันเถอะค่ะ ว่าจะสวยปังแค่ไหน ^_^

จุดเด่นของลุคนี้ : แน่นอนว่าจะต้องทนน้ำแบบสุดๆ แต่ขอเลยนะคะ 3 จุดที่ห้ามหลุดเลย คือ คิ้ว แก้ม และปากค่ะ

พร้อมแล้วไปลุยกันเลย

งานผิววันนี้ จะใช้เป็นแป้งผสมรองพื้น ใช้พัฟชุบน้ำหมาดๆ ในการลงนะคะ

วิธีการลง ให้ใช้วิธีการกดแป้งลงที่หน้า เพราะแป้งจะไปติดกับผิวเราเลย ไม่ไปติดที่พัฟจ้า

ห้ามปาดเด็ดขาด เพื่อความติดแน่น ติดทนแบบขั้นสุด และไม่ไหลไปกับน้ำจ้า

(วันที่ต้องออกไปสู้รบในสงครามน้ำ พวกรองพื้น หรือบีบี จะไม่ค่อย work นะคะ)

คิ้วไม่มี ไม่ได้เลยนะคะ เดี๋ยวเขาจะคิดว่าชีที่ไหนมาเล่นน้ำ !

และที่สำคัญ คิ้วจะหลุดไม่ได้ด้วย เล่นเช้าคิ้วก็ต้องอยู่ให้ได้ถึงเย็น

เลือกเป็นดินสอเขียนคิ้วแบบเจล จะติดทนกว่าพวกฝุ่นหรือดินสอค่ะ

(แต่ต้องระวังนะคะ ด้วยความเนื้อเจลจะทำให้เขียนยากนิดหนึ่ง)

ขาดแก้มไป รับรองว่าโลกนี้คงไม่สดใส เพราะฉะนั้นจัด Juicy Tint ไปเลยค่ะซิส

สีสดใสมากกกกก แถมยังติดทนแบบต้องร้องขอชีวิต Remover ก็เช็ดแทบไม่ออก !

คิ้วมา แก้มมาแล้ว ปากจะน้อยหน้าไม่ได้ !

สงกรานต์นี้ต่อให้โดนปะแป้งเข้าปาก สีปากต้องไม่หลุด !!!

ใช้ Juicy - Tint ฟาดเข้าไปค่ะ แต่ระวังหน่อยนะคะซิส

เดี๋ยวจะเหมือนเลือดออกตามไรฟัน เพราะ ติดฟันแล้วเช็ดไม่ออกเด้อ !

เสร็จแล้วค่า น้องอดออมของเราน่ารัก สดใสแบบสุดๆ เลย !

ที่ว้าวมากๆ คือ นอกจากจะกันน้ำแล้ว ยังกันเงินในกระเป๋าไหลอีกด้วย

เพราะราคาทั้งหมด 633 บาท !!!!  เท่านั้น คุณพระคุณเจ้า ถูกมากจริงๆ ค่า

สาวๆ คนไหนอยากดูแบบใกล้ชิด กด VDO ด้านล่างเลยจ้า

Make up with Sissy Ep. ต่อไปจะเป็นอะไร ย่าลืมติดตามนะคะ

วันนี้ฟ้าไปก่อนน๊า บ๊ายบายยยยยย !!

fahsaiployrung

fahsaiployrung

ฉันคือทาสเครื่องสำอางค์ดีๆนี่เองค่ะ 5555.

FULL PROFILE