แต่งหน้ารับปริญญาง่ายๆ ไม่ต้องง้อช่าง

15 7

สวัสดีสาวๆ ชาวจีบันผู้น่ารักทุกคนค่ะก้าวเข้ามาสู่เทศกาลแห่งความปลื้มปิติกันแล้วนะ งานรับปริญญาบัตร เป็นทั้งความภาคภูมิใจของพ่อแม่ ครอบครัว และเป็นความสำเร็จก้าวแรกที่นำไปสู่โลกของการทำงาน นานทีปีหนจะมีงานรับปริญญาสักครั้งนึง ต่อก็เลยครีเอทลุครับปริญญาที่แต่งง่ายๆ ที่สำคัญสวยในแบบของตัวเราเอง ที่สำคัญได้ประหยัดค่าช่างแต่งหน้าทำผม ไปได้อีกเยอะเลย เอาล่ะพูดพรำ่ทำเพลงมานานแล้ว จึงใคร่ขอเรียนเชิญท่านผู้มีเกียรติทุกท่านรับชมกันได้บัดเดี๋ยวนี้เลยค่ะ

ขอบคุณทุกคนที่รับชมค่ะ

Katorlist

Katorlist

สวัสดีค่ะ ชื่อ ต่อ นะคะ ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคะ

FULL PROFILE