HOW TO | มาแต่งหน้าไปเดทที่กาดหลวงกันเถอะ!!

14 5

สวัสดีค่ะ มาแต่งหน้าไปเดทกาดหลวง หรือ เดท outdoor กันเถอะะ ซึ่งฟ้าก็ห่างหายไปนานอยู่ วันนี้ฟ้าเลยกลับมาพร้อมกับคลิปอันใหม่ สำหรับในคลิปนี้นะคะ ฟ้าไม่ได้พูดถึงชื่อ products ไว้แต่ว่าฟ้าจะใส่ชื่อ products ไว้ข้างล่างนี้แทนนะคะ และ เดท outdoor เนี่ยหมายถึงเราต้องไปเดินออกแดดเหงื่อออกค่ะ เพราะฉะนั้น products ที่ฟ้าใช้จะเป็นแบบกันน้ำและติดทนนะคะ เราไปดูกันเลยยยดีกว่า (แต่ไม่ทุกชิ้นที่กันน้ำค่ะ)

lusciousfahfah

lusciousfahfah

สวัสดีค่ะ ฟ้าก็กำลังเริ่มที่จะทำบล็อคของตัวเองเป็นครั้งแรกนะคะ ยังไงก็ฝากติดตามกันด้วยนะคะ ขอบคุณค่ะ

FULL PROFILE