หน้าพังแบบนี้ รักษาอย่างไรครับ

2 6

คือผมเป็นสิวแบบนี้มาเกือบ 10 ปีได้แล้วครับ T-T เป็นลักษณะสิวเม็ดเล็กๆ ใหญ่ๆผสมกันบ้าง รักษายังไงก็ไม่หาย หาหมอหลายที่ ซื้อครีมหลายแบบ

ตอนนี้หน้าสิว หลุมเยอะ รอยดำแดง กลุ้มใจมากครับ ไม่มีความมั่นใจเวลาส่องกระจกเลยครับ

อยากทราบว่าสิวแบบนี้คือสิวอะไรครับ เกิดจากอะไร และมีครีมตัวใดรักษาสิว หลุม รอยดำ แบบนี้ได้บ้างครับ

ตอนนี้ไม่ได้ใช้ครีมอะไรเลยครับ มีใช้เจลล้างหน้ายูเซอรีน โทเนอร์ยูเซอรีน แล้วก็ออยคอนโทล

ขอบคุณมากๆครับผม

Jimmy Pawpaw

Jimmy Pawpaw

FULL PROFILE