สนใจรักษาปัญหาผิวหน้าและดูแลผิวหน้าให้ดูดีในระยะยาวที่ โรงพยาบาลผิวหนังอโศกปิ่นเกล้าครับ

2 1

• สวัสดีครับ ผมอายุ30up แต่ยังเป็นสิวไม่หายขาดครับ คือเป็นครั้งละไม่กี่เม็ดคือ ไม่ได้เป็นทั้งหน้าจนแลดูเขรอะ แต่ไม่หายขาด เม็ดนี้ขึ้นพอยุบก้มีสิวขึ้นบริเวณข้างเคียงแบบไม่รู้จบ เป็นวัฐจักรมาหลายปีครับ ทำให้เหนื่อยกับการหาskincare ไปเรื่อยๆ
  1.  ผมหาข้อมูลดูก้มีสถาบันโรคผิวหนังอนุสาวรีย และ แผนกผิวหนัง รพ รามา แต่ต้องจองคิว ไปเช้า และผมเองมีเวลาไม่มากและไม่ชอบคนพลุกพล่านมาก จึงอยากหาสถาบันโรงพยาบาลดีๆ ทีสามารถดูแลผิวหน้า ที่มีหมอผิวหนังจริงๆ เฉพาะทาง ที่คอยดูแล ช่วยแก้ปัญหาสิว ริ้วรอย แผลเป็น ให้หายขาด พร้อมบำรุงดูแลผิวหน้าผมให้ดูดีในระยะยาวได้  ไม่ซีเรียสเรื่องค่าใช้จ่าย แต่ขอให้หายและดูดีได้จริงๆครับ และพร้อมที่จะใช้skincareของที่นั้นและให้ดูแลผิวหน้าในระยะยาวได้เพราะเหนื่อยกับการต้องคอยวิ่งตามหาskincareที่เหมาะกับผิวเราแบบไม่รู้จบครับ 
  ก้เลยสนใจหมอผิวหนังอโศก เพื่อนๆคิดว่าเป็นตัวเลือกที่ดีไหมครับ  หรือถ้ามีที่อื่นที่เป็นตัวเลือกที่ดีกว่าก้แนะนำได้ครับ

navigator97

navigator97

FULL PROFILE