Review CICAPLAST จากใช้เพราะจำใจ กลายเป็นหลงรักเลย

10 5

สวัสดีค่ะสาวๆบ้านจีบัน มือใหม่หัดรีวิว ฝากแนะนำติชมด้วยนะคะ

ก่อนที่เราจะพาเพื่อนๆไปรู้จักกับพระเอกขี่ม้าขาว เพื่อนๆรู้จักกับสเตียรอยด์กันไหมคะ นี่คือตัวร้ายที่ทำให้หน้าเราพังและแพ้ง่ายแบบนี้ เราต้องผ่านอะไรเยอะมาก รวมทั้งความร้อนรุนแรงก็เป็นอย่างที่เห็นนี่ล่ะค่ะท่านผู้อ่าน  

การรักษานี่เป็นสาเหตุให้ได้มารู้จักกับ CICAPLAST จากคำแนะนำของคุณหมอท่านนึง

เราจึงต้องปฏิบัติการตามหาไอเทมนี้มาไว้ในครอบครองค่ะ

จริงแล้วเขาแนะนำให้ทาแค่ 2 สัปดาห์ แต่ว่าถ้าได้ลองแล้วจะเข้าใจ ลองไปดูคุณสมบัติของผลิตภัณฑ์ชิ้นนี้กันค่ะ

หลังจากนั้นก็หลงรัก CICAPLAST ใช้มาเรื่อยๆจนเปลี่ยนหลอดใหม่เลยค่ะ 

กลิ่น: ไม่มีกลิ่น ไม่เหม็น แต่ก็ไม่หอม ให้ 8 คะแนน

การซึม: ซึมเข้าผิวดีมากกว่าที่คิดไว้ ให้ 9 คะแนน

ผลลัพธ์: รู้สึกหน้าแข็งแรงขึ้น ผิวดีขึ้นด้วย ให้ 10 คะแนนเลย

ไว้เจอกันใหม่ค่ะ คราวหน้าจะมารีวิวอะไร ติดตามชมกันด้วยนะคะ

bunny_pink

bunny_pink

FULL PROFILE