SWATCH : ลิปแมทสามสียอดฮิตของ3CE

22 5

สวัสดีค่า กระทู้นี้พิมก็จะมาทาลิปแมทสัญชาติเกาหลียอดฮิตให้ดูกัน นั่นก็คือออ

3CE Matte Lip Color  

โดยพิมได้รวบรวมสามสีฮิตๆของรุ่นนี้มาเลย ก็จะมีสี 907,908,909 แต่ละสีก็ให้ความรู้สึกแตกต่างกันไปค่ะ

ไปดูกันเลยดีกว่าา เย้~~~

---------------------------------------------------

เริ่มที่สีแรกค่ะ

#907 Old Dress 

เป็นสีชมพูตุ่นๆทาแล้วก็ดูหวานๆ เรียบร้อย สุภาพมากๆค่ะสีนี้

สีต่อมาค่ะ

#908 Warm&Sweet

เป็นสีนู้ดส้มน้ำตาล ให้ความรู้สึกอบอุ่น ทาง่าย สีสวย นี่ก็เป็นอีกหนึ่งสีสุภาพค่ะ

ต่อมาค่ะ สีสุดท้าย

#909 Smoked Rose 

เป็นสีแดงอมส้มอมน้ำตาลนิดๆ ไม่แดงมาก เป็นแดงแก่ๆ ทาแล้วสวย ขับผิวดีค่ะ

ปาดสีลงบนแขนค่า 

ในภาพลบหนึ่งรอบนะคะ ก็ทานข้าวก็มีหลุดบ้างไม่ได้ทั้งหมด แต่ก็ไม่ได้ติดจนไม่หลุดเลย

แพ็คเกจสีดำออริแบบนี้ค่าา 

พิมว่าที่สีเหล่านี้ขายดี เป็นเพราะว่ามันทาง่าย เข้าได้กับทุกสีผิว จะทาบางๆก็สวย ทาแค่ข้างในไล่สีออกมาก็สวย ทาเต็มปากก็ยังสวย ใครยังไม่มีก็ลองดูสีถ้าถูกใจก็ไปหาซื้อมาใช้กันเนาะ

วันนี้ไปแล้ว บ๊ายบายค่าา

Palapim

Palapim

มาสนุกกับการแต่งหน้า แต่งตัว ทำเล็บทำผม ไปด้วยกันนะคะ ❤ 。◕‿◕。

FULL PROFILE