REVIEW : 5 สี WET N WILD MEGA LAST LIP COLOR เพื่อสาวผิวสีแทน !! คัดมาแล้วว่ารอด

22 7

สวัสดีค่าาาเพื่อน ๆ เจอกันอีกแล้วนะ วันนี้พิมพ์ก็เลือกลิปสติกWet n Wild Mega Last Lip Colorที่คิดว่าสาวผิวสีแทนทาแล้วรอดมาให้ชมกันเนอะเอาไว้เป็นตัวเลือกในการตัดสินใจซื้อ หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อน ๆ นะจ๊ะ ไปดูกันเล๊ยยยย

#E913C San Stormสีแรกนะค่ะ ก็จะเป็นสีที่สุภาพ น้ำตาลอมส้ม ทาได้ตลอด งานไหนก็ได้ เราชอบสีนี้มากกก มันดีอ่ะแก

#E917B Cinnamon Spiceก็จะเป็นสีชมพูเข้มอมแดง สีก็จะแซ่บขึ้นมานิดนึง ก็ทาได้หลายงาน ไม่ถึงกับแรงมาก แตะ ๆทาในปากก็สวย ทาไปเรียนก็ได้นะ อิอิ

#E915B Spiked With Rumสีถัดมาก็จะออกนู๊ดหน่อยนู๊ดชมพูแมแดงนิด ๆ ก็ทาได้สวยเหมือนกัน ผิวขาวทาได้ผิวแทนทาดี ไม่ป่วย ไม่ลอย

#E918D Cherry Bombสีนี้แซ่บสุดไปเลยค่ะ สีที่ออกแดง cherry แดง แบบอมม่วง เอาไว้ ทาไปงานปาร์ตี้ งานกลางคืน งานแซ่บ ๆได้หมด หรือจะทาไปเที่ยวก็ได้ ขึ้นอยู่กับความมั่นใจของเพื่อน ๆ เนอะ อิอิ

#E914C Mocha – liciousสีสุดท้ายยยย บอกเลยยชอบสีนี้มาก กันตายสุด ทาได้ทุกสถานการณ์ เป็นสีที่นู๊ดชมพูอมน้ำตาลแบบตุ่นๆ เลย สวย นัวมาก พกติดกระเป๋าไว้ตลอด เหมือนกัน ดีงาม เชื่อดาววว อิอิ

ก็หมดไปแล้วนะคะสำหรับทั้ง 5 สีที่พิมพ์เลือกมา เนื้อสีชัด กลบสีปากมิด ทาแล้วปากไม่แห้ง อันนี้ก็อย่าลืมบำรุงด้วยน้าา เพราะสาว ๆ บางคนก็ปากแห้งมาก ทาลิปมันก่อนนอนทิ้งไว้ เพิ่มความชุ่มชื่นปาก  และที่สำคัญ ระวังของปลอมนะ ซึ่งมันมีเกลื่อนมาก พิมพ์เจ็บมาเยอะ 555         นี้รูปของแท้ของปลอม Save ไว้เลย

พิมพ์ก็หวังว่าจะเป็นประโยชน์กับเพื่อนๆ เนอะ. ไม่จำเป็นว่าต้องสาวสีแทนนะคนผิวขาวนี้ทาได้หมดทุกสีเลย เวลาไปยืนที่เคาน์เตอร์ไม่มั่นใจก็ลองเปิดบล็อกนี้ดูนะ ก็ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านกันนะค่ะขอบคุณที่ทุกคนติดตามนะ แล้วพิมจะมาแชร์สิ่งดีๆให้กันอีกเรื่อยๆ วันนี้ไปแล้วบ๊ายบาย

Pim_salin

Pim_salin

Makeup lover..
Fashion lover...

FULL PROFILE