How to แต่งหน้ากลบสิวไป Hang out แบบชิคๆ

31 12

สวัสดีค่าาาาาเพื่อนๆ วันนี้มาพบกับไอซ์อีกแล้ว ใน How to แต่งหน้ากลบสิวไป Hang out แบบชิคๆ เนื่องจากว่าหน้าแพ้น้ำหนักมากกกกกกกก แต่ดีขึ้นแล้ว จะเหลือพวกรอยแดงๆ อยู่ วันนี้เลยมาสอนแต่งหน้ากลบสิว จะเป็นยังไง ไปชมกันเลยค่าาาาาาา

เป็นยังไงกันบ้างค่ะกับ How to แต่งหน้ากลบสิวไป Hang out แบบชิคๆ ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามจนจบนะค่ะ ถ้าผิดพลาดหรือข้อมูลไม่ยังไงต้องขออภัยไว้ด้วยนะคะ เจอกันใหม่ Howto หน้านะค่ะ

Nida_jett

Nida_jett

สวัสดีค่าเพื่อนๆทุกคน ไอซ์ชื่นชอบการแต่งหน้ามากๆ มาแบ่งปันเทคนิคดีๆกันค่าาาาา

FULL PROFILE