รีวิว ลิปจิ่มจุ่ม ที่เพิ่งตำมา หมาดๆ

18 8

ผู้หญิงใครมีลิปสติกอันเดียวนี้แปลกนะค่ะ ทุกวันนี้เขาต้องมีเป็นกรุ เป็นโกดัง (เย่อะไป555) ทุกวันที่ว่างๆ เราก็หมดเวลาไปกับการนั่งอ่านรีวิววนู้นก็ดีนั่นก็ดี โอ้ยยย ดีไปหมดด สุดท้ายยก็ไปตำมาจ้าาาาใกล้ล้มละลายแล้วค่ะ เฮื้ออออออ.....

นำเสนอ ลิปจิ้มจุ้ม 3 ตัวนี้เลยค่ะ ที่ตอนนี้เป็นปลื้มมาก ปลื้มแรง มาแรงแซงโค้งงงง เอี๊ยดดดดด 

3 แบรนด์ 3 สี แตกต่างเหมือนกัน (ฮื้ออ) - Cute Press Matte Liquid Lip #03 My Beast- 4U2 Kiss Mi HarderXBlogger #25 Feonalita- Riri Dollie Matte Lip #06 Lavender

- Cute Press Matte Liquid Lip #03 My Beastสำหรับ cute press แล้วเอาคะแนนเรื่องแพกเก็ตไปเลย 10 10 10 ค่ะ

อะไรจะ Cute ขนาดนั้นแม่คุณณณ เห็นแล้วกระตุกต่อมอยาก นิ้วสั่นทันที 55555555555

โดยส่วนตัวชอบมาก เป็นลิปแมตเนื้อเนียนมาก สีชัดแจ่ม แห้งแล้วสีสวยมากปลื้มหนักมากก ปาดรอบเดียวก็เกินพอ ติดทน และสี My Beast ทาข้างในแบบทิ้นเบลอๆ อะแกร๋เอ๋ยยยยยย สวยมากกก มันดูโคเรียอะ สวยๆ เอาไปเลย 10 10 10

ไม่ต้องรอให้อวยเยอะ "ไปตำเลยดีกว่า" 

ราคานั้นก็หลักร้อย 259THB   หาซื้อได้ตาม Shop ของ Cute Press เขาได้เลยค่ะ

- 4U2 Kiss Mi HarderXBlogger #25 Feonalitaสำหรับ 4U2 สีของพี่ทรายฟีโอนาลิต้า นั้นนน ความแซ่บต้องมา สีสวยมาก สีแดงก่ำๆ

ทาแล้วดูปากเด่นขึ้นมาทันที ฟันขาวด้วย 5555 โดยส่วนตัวก็ชอบอีกนั่นแหละ 55555

เนื้อลิปแมต สีแน่นมาก ไม่แห้งไม่ตกร่อง ทาเป็นทิ้นแบบเบลอๆ ก็เอาใจไปเลยค่ะ สวยมาก ไม่เชื่อลองทำดูค่ะซิสสส ตอนนี้ก็ทยอยไล่เก็บมาครอบครองทุกสีอยู่ค่ะ  55555  เป็นบ้าไปอีกกก เลิฟ เลิฟ 

ราคาหลักร้อย ตอนซื้อมัน Sale 199THB หาซื้อได้ตามเคาร์เตอร์แบรนด์ตามห้างเลยค่ะ 

- Riri Dollie Matte Lip #06 Lavenderแบรนด์นี้อาจจะไม่คุ้นหู คุ้นตา เพราะเป็นลิปแบรนด์ไทยนั่นเอง แต่ด้วยความดี ความชอบ ความแมต แบบละมุนละไม ก็ยกใจให้เลยค่ะสีมีความน่ารักม่วงแบบลาเวนเด้อร์ ทาได้ทุกวัน everyday lookลิปเป็นเนื้อแมตกำมะหยี่ ไม่แห้งจนเกินไป คือทาออกมาแล้วเกิดเลยค่ะ สวย จริง ไม่อวย อิอิ

ราคาหลักร้อย 159 THB หาซื้อได้ตามตัวแทนในไอจี และเฟตบุ๊คค่ะ 

มาดูตอนสวอชกันค่ะ

ความดีงามของ 3 แบรนด์นี้ถือว่าดี เลยค่ะ สวยหลักร้อยค่ะ สาวๆใครลังเลอยู่ ว่าจะดีไหมน้าาาจิรา ขอคอนเฟิมอีกเสียงค่ะว่าดี เลิศ ประเสริฐศรี มาก มาก มาก "ไปตำกันค่ะ"

ขอบคุณค่าาา--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

JJiraa

JJiraa

ฮาโหล่วว มาย เนม อิส "จิรา"
หรือจะเรียก จ๊ะจ๋า ก็ได้เหมือนกันน้า

FULL PROFILE