ใช้สกินแคร์ของAque seriesหรือลาโรสพอเช่หรืออย่างอื่นดีคะช่วยแนะนำหน่อย

4 8

เป็นคนที่มีผิวอุดตันเป็นสิวง่ายค่ะแพ้ง่ายมากด้วยค่ะใช้physiogelก็อุดตันEzerraก็อุดตันด้วยอะไรที่เพิ่มความชุ่มชื่นหรือน้ำมันเพิ่มให้ผิวมันชอบอุดตันค่ะเลยมองโทนเนอร์ไว้อยากมีสกินแคร์ซักตัวบำรุงให้ผิวเนียนเรียบบ้างปกติทาแค่แป้งฝุ่นบีโอนาทูแรลค่ะเพราะกันแดดกับรองพื้นแป้งพัฟมันก็อุดตันใช้สกินแคร์ของอะไรดีคะหรือตัวไหนแนะนำหน่อยค่ะถือว่าเอาบุญด้วยนะคะT_T

Dragon Xxib

Dragon Xxib

FULL PROFILE