ก๊อก ก๊อก ก๊อก มี Juvia's มาเสิร์ฟ

15 14

ฮัดช่าาา วันนี้เรามีพาเลทใหม่มารีวิวเรียกได้ว่าเหมาะกับช่วงซัมเมอร์มากๆ ด้วยสีสันต์และชิมเมอร์นั้น... ช่างเข้ากับอากาศที่กำลังร้อนแรงอยู่ในบ้านเราตอนนี้จริงๆเลยค่ะ นั่นก็คือ...แถ่น แถ่น แท๊นนนน...The Saharan by Juvia's

รุ่นนี้แพ็คเก็จเป็นสีชมพู+เขียวนะคะ น้ำหนักเบา น่ารักมาก มีสาวอียิปต์มาด้วย 3 คน ^0^ มาดูด้านในพาเลทกัน  

มีสีแมท 4 และชิมเมอร์ 8 สีนะคะ เนื้อนุ่มละเอียด ปาดครั้งเดียวอยู่ มาลองสวอชที่ท้องแขนกันดูนะคะ

แต่งจริงละน๊าาา ครั้งนี้เราไม่ได้ใช้อายไพรเมอร์นะคะ เพราะอยากลองดูว่าสีจะติดทนรึเปล่า 

ด้วยโทนสีและเนื้อชิมเมอร์ที่มีอณูนุ่มละเอียด วิ๊บวั๊บจับตา ทำให้ทาสชิมเมอร์อย่างเราเห็นเป็นไม่ได้ จึงต้องสอยมาแบบไม่ทันคิดหน้าคิดหลัง แล้วก็ไม่ผิดหวังเลยค่ะคุณผู้ชมมม ติดตั้งแต่เช้ายันเย็น ไม่มีตกร่องตามชั้นเปลือกตาเลย สาวเปลือกตามันอย่างเราเป็นปลื้มค่ะ

powderie

powderie

FULL PROFILE