เมื่อพี่สาวอยากเป็นสายเกา(หลี)

13 4

• เตรียมผิวกันค่ะ 
  • วันนี้ใช้ Nymph Aura เพิ่มความฉ่ำโกลแบบสาวเกาหลี

• ชิ้นถัดมาเป็นชิ้นโปรดเลยค่า
  • คูชั่น FANALYN เป็นตัวโปรดเลยค่ะใช้ทุกวัน
  • เค้าให้ความรู้สึกสบายผิวปกปิดแบบปานกลาง
  • ให้ความรุ้สึกผิวฉ่ำวาวแต่ไม่มันวาว
  • เหมาะกับสาวไทยมั่กมาก

• คิ้ววันนี้ใช้ Dior สี blond 
  • เขียนแบบตรงๆสไตล์สาวเกาหลีค่ะ

• ปัดแก้ม Dior สีRosy glows 
  • ปัดให้สูงโดยเกลี่ยไปจนถึงเปลือกตาด้านนอกเลย
  • หน้าจะดูยาวขึ้นและดูเก๋ๆ

• Eyeshadow Tarte pro 
  • ใช้สีน้ำตาลชิมเมอร์เดี่ยวๆทาทั่วเปลือกตาค่ะ

• เติมHighlights Dior 
  • บริเวณทีโซนและที่แสงตกกระทบบนใบหน้าค่ะ

• กรีดไลเนอร์แบบชิดขอบขนตาเบาๆบางๆ
  • เติมlipstick M.A.C สี please me 

parkazama

parkazama

Hey guy !!!
I'm parkazama

FULL PROFILE