My Lime Crime Collection ปาดทุกสีที่มีในครอบครอง >_<"

22 12

สวัสดีค่ะ วันนี้นิคมาเปิดกรุลิป Lime Crime ที่มีในครอบครองค่ะ

ตอนแรกที่ตัดสินใจซื้อเพราะ แพ้ใจในสีค่ะ อะไรจะแน่นขนาดนั้น โดยเฉพาะโทนสีแดงของเค้า มันสวยมาก มันแตกออกเป็นหลายเฉด เลยต้องตามเก็บไปเรื่อยๆ 

1. Elle

2. Pink Champagne

3. Lola

4. Red Rose

5. Sasha

6. Jingle

7. Cupid

8. True Love

9. Saint

10. Red velvet

11. Wicked

11 แท่งที่เลอค่า คะแนนความติดทน เม็ดสีแน่นเอาไปเลยร้อยคะแนน เราชอบสี Wicked ที่สุด ทาบ่อยสุดเพราะทาแล้วหน้าดูขาว// เรื่องกลิ่นคือ หอมเหมือนขนมผสมคาราเมล// และชอบที่มีโทนสีแปลกๆเยอะดีค่ะ

ขอบคุณที่รับชมค่ะ

Lilo_alo5

Lilo_alo5

ชอบแต่งหน้า บ้าเครื่องสำอาง ว่างก็รีวิว
..เริ่มงาน 8.30 แต่มาถึงที่ทำงาน 7.00 ทุกวัน เลยมีเวลานั่งแต่งหน้า นั่งเขียนรีวิวชิวๆค่ะ..

FULL PROFILE