บำรุงผิวกระจ่างใสใน 3 นาที ด้วยโคลนจากทะเลโอกินาวา ญี่ปุ่น TSURURI MILD SEA CLAY PACK

81 798

ชาวจีบันคนไหนมีปัญหาผิวหมองคล้ำ ไม่สดใส แถมมีสิวเสี้ยนเต็มไปหมดยกมือขึ้น! เฮ้ออ จะว่าไปนี่มันปัญหาเบสิคของสาวไทยที่ทุกคนต้องเจอเลยนะเนี่ย ก็เพราะว่าอากาศบ้านเรามันเป็นแบบนี้ ทั้งแดดร้อน หน้ามัน ฝุ่นเยอะ ทำให้ใบหน้าของเราสะสมสิ่งสกปรกได้ง่าย ทำให้ผิวของเราดูหมองๆ ไม่สดใสค่ะ แต่!ไม่ต้องกังวลไปค่ะ เพราะวันนี้เรามีไอเท็มตัวใหม่จากญี่ปุ่น ที่จะช่วยแก้ปัญหานี้มาแนะนำกันกับ TSURURI MILD SEA CLAY PACK ค่ะ

ไอเท็มนี้บอกเลยว่าน่าสนใจมว๊ากกกก เพราะเค้าเป็นโคลนที่มาจากทะเลโอกินาวา ประเทศญี่ปุ่น เนื้อนี่ละเอียดดดเลย แถมมี Coral Powder ช่วยให้ผิวชุ่มชื้น ผสมกับโคลนภูเขาไฟกัสโซลจากโมร็อกโก (Morroco Ghassoul) ที่ช่วยดูดซับสิ่งสกปรกต่างๆ ออกได้อย่างสะอาดล้ำลึก ทั้งสิวเสี้ยน และเซลล์ผิวเก่า พร้อมมีสารสกัดจากธรรมชาติอื่นๆ ทั้งสาหร่ายฝรั่งเศส ว่านหางจระเข้ ไข่มุก และน้ำทะเลลึกที่ช่วยให้ผิวชุ่มชื้น โดยที่ไม่มีแอลกอฮอล์ น้ำหอม และมิเนรัลออยล์ด้วยนะจ๊ะ ดังนั้นผิวแพ้ง่ายไม่มีปัญหาค่ะความเก๋อีกอย่างนึงของเค้าก็คือ แค่พอกทิ้งไว้ 2-3  นาที แล้วล้างออกก็จบแล้ว หน้านุ่มมม สะอาดดดด สบายผิวมากกกก 

อ่านแล้วก็อยากใช้เลยใช่มั้ยละ ถ้าอย่างนั้นต้องรีบมาเล่นเพื่อลุ้นรับ TSURURI MILD SEA CLAY PACK นี้กัน มีมาแจก 30 รางวัลไปเลย

วิธีการร่วมสนุก

1. Log In หรือ สมัครสมาชิก เพื่อแสดงความเป็นสมาชิก Jeban.com คลิกที่ปุ่ม Sign In ด้านบนขวาเลยจ้า

2. คลิกปุ่ม "ส่งการบ้าน/เข้าร่วมกิจกรรม" สีส้มด้านล่างนี้ เพื่อส่งคำตอบเข้าร่วมกิจกรรม

(อย่าเผลอไปตอบในช่องแสดงความคิดเห็นนะจ๊ะ เดี๋ยวจะไม่ได้รางวัลน้า)

3. ตอบคำถามร่วมสนุก

“ปกติสาวๆ ดูแลผิวหน้าและรูขุมขนยังไงให้ใสปิ๊ง และใช้เวลากี่นาที”

ตัวอย่างคำตอบ

ปกติจะใช้มาส์กแผ่นที่ต้องลอกออกค่ะ ซึ่งต้องใช้เวลา 10-15 นาทีถึงจะลอกออกได้ แถมลอกได้แค่จมูกและคางเท่านั้น แถมตรงคางก็ลอกสิวเสี้ยนไม่ค่อยออกด้วย ถ้าเป็นโคลนแบบนี้น่าจะดีเลยค่ะ เพราะจะได้ทาได้ทั้งหน้า ช่วยดูแลผิวได้ทั่วทั้งหน้าค่า

4. อย่าลืม! ใส่รายละเอียดชื่อ-นามสกุลจริงที่อยู่และเบอร์โทรศัพท์ให้ชัดเจนที่หน้า My Page เท่านั้นนะจ๊ะ สำหรับติดต่อกลับในกรณีที่ได้รับคัดเลือก

ระยะเวลาการร่วมสนุกตั้งแต่: 20 มี.ค. - 19 เม.ย. 60ประกาศผล: 29 เม.ย. 60