สีผมต้อนรับสงกรานต์ค่ะ

12 13

สีเขียวไล่โทน ก้อดูเปรี้ยวเฉี่ยวไปอีกแบบนะค่ะ ใครจะไล่อ่อนลงมาเข้มหรือจะเข้มลงมาอ่อน แล้วแต่ดีไซน์เลยคร่าที่ที่สำคัญ ต้องฟอกผมน๊าา ไม่งั้นมันจะไม่ได้นะจ๊ะ

อันนี้ก้อเก๋ค่ะ สาวๆที่ชอบโทนชมพู ม่วง ต้องสีนี้ค่ะ เวลากลุดออกมาสีก้อยังสวยละมุนอยู่นะคร่า

สีนี้เป็นสีที่สวยมากๆๆๆๆๆๆๆ ใครเห็นใครรัก ใครเห็นใครหลง ดูดี ดูแพงค่ะ อยากได้สีนี้ต้องไฮไลต์ นะจ๊ะ 

ไฮไลต์บางช่อ แล้วลงสีที่เราชอบ ก่อเวิร์คนะค่ะ ใครชอบสีไร จัดไปเลยคร่า

สีนี้ต้องเป็นสาวเท่ๆ เฉี่ยวๆ สีเทาขี้เถ้าค่ะ

สีนี้ สีโปรดเลยคร่า แต่ไฮไลต์หนักหน่วงมาก แอบดูเหมือนขน น้องหมานิดๆ 5555 

สียอดฮิตค่ะ สำหรับสาวๆผิวสีแทน ทำแล้วสวยมากๆๆๆๆค่ะ

สีเบสิคค่ะ  สีบรอนซ์เขียว

สีนี้ก้อสวยค่ะ น้ำตาลหม่นๆอมเขียวนิดๆ

ม่วงพาสเทลค่ะ

สีนี้ค่อนข้างแรงนิสนึงนะคร่า สำหรับสาวเปรี้ยวจี๊ด สีแดงเชอรี่ค่ะ

สีม่วง เทา พาสเทลค่ะ สีนี้แอบต้องแต่งหน้านะคร่าเพราะไม่แต่งจะดูหน้าซีดนิดๆคร่า พอแต่งมาแล้ว สีนี้จะสวยมากๆๆๆๆๆๆ 

จบแล้วคร่า ครั้งนี้วาเอามาให้เพื่อนๆชมบางสีก่อนนะคร่า ให้เกิดแรงบันดาลใจในการทำสีผม แล้วครั้งหน้าจะมารีวิวสีอื่นๆให้เพื่อนๆได้ชมกันอีกครั้งนะคร่า .......ทุกสีที่วารีวิว เป็นสีมาจากร้านวาทั้งหมดค่ะ ใครสนใจเปลี่ยนสีผม ยินดีให้คำปรึกษาค่ะ

wawa makeup

wawa makeup

ฝากติดตามผลงานด้วยนะค่ะ
#WawaMakeup
#WARINSalon

FULL PROFILE