ROSE QUARTZ makeup brush set by Pure Skin minerals

16 7

สวัสดีค่าาา เพื่อนๆชาวจีบัน วันนี้ก็มีของมาอวดนะคะ  นั้นก็คือออออออ  Rose Quarts Makeup Brush Set by Pure Skin minerals !!!!

หลังจากที่ได้มีการส่องแปรงของ Pure Skin minerals ได้สักพัก เราก็จัดการสั่งซื้อมาจนได้   แปรงของ Pure Skin minerals บอกเลยว่าน่ารักมากๆๆ แถมขนแปรงยังนุ่มด้วยนะคะ

ขอบคุณรูปภาพจาก : https://www.facebook.com/pureskinminerals/

เรามาแกะกกล่อง พร้อมๆกันเลยค่าาาาา ตื่นเต้นๆเราได้สั่งแปรงแบบ B1 มา 1 อันนะคะ  ด้วยความที่พึ่งจะเริ่มรักสวยรักงาม ก็ไม่มีความรู้ด้านแปรงเลยค่ะคิดหนักมาก อยากได้แปรงดีๆ บวกกับดีไซน์สวยงาม ก็ลองหารีวิวดูเรื่อยๆบางแบรนด์ก็แพง บางร้านก็ถูกจนไม่กล้าสั่งเลยยย 5555555พอเจอแบรนด์นี้เข้า หลงรักเลยย คือสวยยยย แปรงอะไรจะมุ้งมิ้งขนาดนี้แถมทางเพจ pureskinminerals ยังให้คำปรึกษาดีด้วย น่ารักมากๆๆ ถามเยอะก็ยังใจดี

อีกเหตุผลที่อยากซื้อก็นี้เลยค่ะ คริสตัลแห่งความรัก แถม 3.08% ทุกๆการสั่งซื้อ จะถูกนำไปมอบกับมูนิธิเพื่อผู้หญิง น่าตำมากๆเลยใช่มั้ยคะ อิอิ สวยด้วย เสริมความรักด้วย และยังได้บริจาคอีกด้วย คือดีค่ะซิสสส

และสิ่งที่ดีต่อใจอีกอย่างก็คือ สามารถสลักชื่อลงในแปรงได้ด้วยล่ะค่ะ    งืออออ  น่ารักกกกก

มาดูด้ามใกล้ๆกันค่ะซิสส มุ้งมิ้งมากก ดีต่อใจคนซื้อจริงๆ

ขนแปรงแบรนด์นี้เป็นขนสังเคราะห์นะคะ แต่ขนนุ่มมากกกกกกกกกกกก ไม่บาดหน้าด้วย ฟินนนนนนนนนนน

จบแล้วค่าาาา  ถ้ามีอะไรผิดพลาดต้องขออภัยด้วยนะคะบ๊ายบายยยยยยยยยยย แล้วพบกันใหม่น้าาา

snancy33

snancy33

ชอบเรื่องความสวยความงามค่ะ
พูดคุยแลกเปลี่ยนกันได้นะคะ :)

FULL PROFILE