Haul ของรางวัลจากกิจกรรม คนมีใจ ♡ และ Biore Pore Pack (มาจัดหนักมากก)

17 6

สวัสดีค่ะ สาวๆจีบันทุกคน

หลังจากที่เตยได้กลับบ้านและเห่อของรางวัลแบบช้าไปนิ๊ดส์ เมื่อไม่กี่วันก่อน วันนี้มาเห่ออีกแล้ววว

เพราะเมื่อวานนี้มีพัสดุมาส่งที่บ้านถึงสองอย่าง มาในแบบกล่อง และแบบซองใหญ่ๆอีกเช่นเคย 

งั้นเราอย่ารอช้า มาดูกันดีกว่าค่ะว่ามีอะไรบ้าง  :3

เริ่มกันที่แบบกล่อง รางวัลจากกิจกรรม คนมีใจ♡ทาด๊าาาาา

▽▽▽▽

มาต่อกันที่ Biore Pore Packมากันสองกล่อง ให้ใช้กันแบบจุใจมากๆชะวิ้งงงงง

▽▽▽▽

สุดท้ายนี้ ขอบคุณทุกๆคนที่เข้ามาชมนะคะ ♡

และขอบคุณบ้านจีบันสำหรับกิจกรรมดีๆ และของรางวัลทั้งหมดอีกครั้ง รักกกก ♡

Bye Bye

Arassinap.

Arassinap.

Hello everoyone!
Thank you for watching my toppic
and follow me ♡
I hope you love and enjoy , choo choo ♥

FULL PROFILE