เห่อ...Giveaway Box จาก Jeban และ POND's ฉันจะหน้าไม่ป้าแล้ววววววว

12 13

ก่อนอื่นขอขอบคุณ Jeban และ POND's สำหรับกิจกรรมดี ๆ ที่มอบให้กับสาว ๆ โดยเฉพาะสาววัยทะลุเลข 3 อย่างเราที่มีความกังวลเรื่องริ้วรอยและความเสื่อมของใบหน้าตามกาลเวลาเป็นอย่างมาก

ซึ่งของขวัญที่ได้รับมาส่งตรงจาก Jeban ถึงบ้าน ก็คือ...แต่น แตนนน แต๊นนนนนนน

POND's Age Miracle

นั่นเองค่ะ (คือแบบว่าดีงาม)

ซึ่งเมื่อเปิดกล่อง ก็รู้สึกประทับใจกับ Packaging ที่มีความล้ำสมัย และโดนใจสาว ๆ อย่างเราในโทน แดง-ขาว-ดำ มาก ๆ ค่ะ โดยกล่องแพคเกจ จะแบ่งออกเป็นสองส่วนอย่างชัดเจน คือ Day cream และ Night Cream ค่ะ

ขอโชว์ภาพกล่องเพิ่มเติมค่ะ :) คือดีงามขั้นสุด

เมื่อเปิดกล่องออกมา ก็จะพบกับกล่อง Day Cream และ Night Cream ขนาดกระปุกละ 10 กรัม (ถ้าไปซื้อที่ 7-11 คุณจะต้องจ่ายในราคากระปุกละ 109 บาท เป็นอย่างต่ำเชียวนะเออ)

นอกจากนี้ ยังมีแถบวัดริ้วรอยมาให้เราสามารถเปรียบเทียบ Before-after กันได้สะดวกด้วยค่ะ

ทั้งนี้ ทางแบรนด์เคลมว่าเราจะ "ตึง ขาว เด้ง" แถม "หน้าเด็กใน 7 วัน จนคนทัก" เลยค่ะ

เพราะมีส่วนผสมที่สำคัญช่วยเรื่องผิวอย่าง Retino Boosters  2 ชนิด ที่ช่วยเสริมให้การทำงานของ Retinol ให้บำรุงผิวได้ลึกซ่อมแซมและกระตุ้นการสร้างคอลลาเจนให้นานขึ้น แถมยังช่วยสร้างอีลาสตินช่วยบำรุงให้ผิวแข็งแรงและเนียนนุ่ม มี AHA ช่วยผลัดเซลล์ผิวและวิตามิน B3 ที่ช่วยให้ผิวใสกิ๊กรอยดำของสิวดูจางลงพร้อมกับปรับสีผิวให้แลดูสว่างสดใสหน้าดูเด็กลงเท่านั้นไม่พอจ้าาายังทำหน้าที่เป็นเกราะป้องกันแสงแดดอีกด้วย

เพราะฉะนั้น จึงมั่นใจได้ว่า หากใช้แล้ว เราจะสวยใส อ่อนกว่าวัย ไปด้วยกันค่ะ

เจ้าของกระทู้ก็ขอจบการเห่อไว้เพียงเท่านี้ จะรีบไปใช้ครีมแล้วค่ะ และขอขอบคุณ Jeban และ POND'S อีกครั้ง สำหรับกิจกรรมดี ๆ เช่นนี้ค่ะ

เพราะหน้าฉันจะไม่ป้าแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววว YaHoo!!!

JhAcHoUmAmA

JhAcHoUmAmA

เป็นสาววัยทำงานที่ใจรักในความสวยงาม แต่แต่งหน้าไม่ค่อยจะเป็น ^^

FULL PROFILE