Review* ขนตาปลอมนิ่ม ติดง่าย จากแบรนด์ Ardell Lashes

22 9

สวัสดีค้าเพื่อนๆทุกคนนน วันนี้กลับมาพบกับมายด์เช่นเคยนะค้าวันนี้มายด์มีขนตาดีๆ ที่ควรค่าแก่การครอบครองมาเม้ามอยให้เพื่อนๆฟังสะหน่อยเป็นขนตาจากแบรนด์ Ardell Thailand นั่นเองงงงกรี๊ดมากกกก !!! เพราะแบรนด์นี้สาวสาย ฝ. ต่างประเทศหรือ Blogger ชาวต่างชาติก็ติดกันทั้งนั้น

วันนี้เลยมารีวิวให้เพื่อนๆได้ดูกันทั้งหมด 15 แบบเลยยยโดยจะมีทั้งแบบธรรมชาติ ออกงานใสๆ ไปปาร์ตี้ หรืองานแฟนซีก็ไม่ต้องกลัวเพราะขนตาของแบรนด์นี้สะพรึงสุดๆ

ซึ่ง ขนตาของแบรนด์นี้จะผลิตจากเส้นผมแท้ ทำให้ความรู้สึกเบาสบายตาแกนของเขาทำจากเอ็นใสนิ่มพิเศษใส่สบายตามากๆ ไม่มีทิ่มหัวตาเลยแกนที่ออกแบบให้โค้งรับรูปตา นั่นจึงทำให้คนที่ติดขนตาใหม่ๆติดได้ง่ายขึ้น

เรามาดูขนตาแต่ละคู่กันเลยดีกว่าว่ามีลักษณะอย่างไรบ้างไปเริ่มกันเลยย !!!Ardell Lashes Natural 108

Ardell Lashes Natural 109

Ardell Lashes Natural 110

Ardell Lashes Natural 120

Ardell Lashes Natural 122

Ardell Lashes Natural 124

Ardell Lashes Natural 125

Ardell Lashes Natural 126

Ardell Lashes Natural 128

โดยในส่วนของรุ่น Natural นั้นจะเหมาะกับ Every day ใสๆเบาๆหรือสำหรับออกงานมงคล งานบุญก็ดูสวยสะดุดตาเลยย

Ardell Lashes Glamour 101 DEMI

Ardell Lashes Glamour 102 DEMI

Ardell Lashes Glamour 106

รุ่นนี้เหมาะกับงานกลางคืนแบบที่ต้องการลูกเล่นมากขึ้นมายด์ติดไปงานแต่งมา ตานี่โดดเด่ดมากๆ ><

Ardell Lashes DEMI Wispies

Ardell Lashes Wispies

Ardell Lashes Double up 205

ส่วนรุ่น Wispies กับ Double up เหมาะมากกับการไป partyหรืองานที่ต้องแต่งแน่นๆจัดเต็ม พบปะเพื่อนสาวบอกเลยว่าสู้ไหวแน่นอนจ้า

เป็นยังไงบ้างค่ะกับขนตาจากแบรนด์นี้บอกเลยว่าคุ้มค่าแก่การลงทุนนะ1คู่สามารถใช้ได้มากกว่า 20 ครั้ง ประทับจิตประทับใจมายด์มากกกกหากเพื่อนๆคนไหนสนใจลองไปดูได้ที่ Paragon โซน accessory , EVEANDBOY ,Villamarket , ซูรูฮะ , Beautium หรือ เว็ปบิวตี้ออนไลน์ทั่วไปได้เลยนะคะหรือออออสั่งซื้อทางแฟนเพจก็ได้จ้าาา

วันนี้มายด์ขอตัวลาไปก่อนน้า คราวหน้ามีอะไรดีๆมาฝากอีกอย่าลืมติดตามน้า วันนี้ขอกล่าวคำว่าขอบคุณและสวัสดีค้าLOVE !!!!!

ใครอยากเห็นแบบชัดๆ ทุกมุมทุกองศา กดเข้าไปดูในคลิปด้านล่างนี้ได้เลยจ้าาา !!!

milddiary

milddiary

สวัสดีค้า มายด์ ค่ะ
รักสวยรักงามก็ต้องแบ่งปัน
เข้ามาให้กำลังใจแล้วก็แบ่งปันความสวยกันนะค่ะ

.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.*.

FULL PROFILE