[เห่อ+มินิรีวิว] โลชั่นน้ำหอม Beauty and the Beast ใน 7-11 ><

17 12

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวจีบัน ….                ช่วงนี้กระแส Beauty and the Beast มาแรงมากเลย มีหลายๆ แบรนด์ทำผลิตภัณฑ์คอลเลคชั่นบิวตี้แอนด์เดอะบีสต์ มากมายทั้ง Cute Press และศรีจันทร์ที่เราเห็นกัน                แต่วันนี้มีนจะมาแนะนำผลิตภัณฑ์ที่เป็นคอลเลคชั่นบิวตี้แอนด์เดอะบีสต์ที่บางคนอาจจะยังไม่รู้จัก และสามารถหาซื้อได้ง่ายตาม 7-11 อีกด้วย ซึ่งนั้นก็คือ …

• Snowgirl Beauty Rose Essence Perfume Lotion (ราคา 69 บาท)

โลชั่นน้ำหอมที่มีแพคเกจเป็นเจ้าหญิงเบลล์ โฉมงามของเรา ทั้งด้านหน้าและด้านหลัง

ด้านหลังซองบอกไว้ว่า เป็นโลชั่นน้ำหอมสูตรบำรุงและถนอมผิวกาย ให้ชุ่มชื่นยาวนาน พร้อมกลิ่นหอมที่ชวนหลงใหล ช่วยบำรุงผิวเรียบเนียน นุ่ม ชุ่มชื่น น่าสัมผัส แลดูเปล่งปลั่ง กระจ่างใส

ส่วนตัวใช้แล้วชอบ เนื้อครีมเป็นสีขาวทาง่ายไม่เหนียวเหนอะหนะ ผิวชุ่มชื่นดี กลิ่นน้ำหอมไม่แรงมาก แต่ถ้าคนที่แพ้น้ำหอมก็ระวังนิดนึงหนึ่งซองบรรจุ 40 มล. ขนาดกำลังดีสามารถพกพา ใส่กระเป๋าไปไว้ทามือ ทาแขน ทาขาระหว่างวันได้สะดวก ^^

#################### ขอบคุณที่อ่านจนจบ ฝากติชมและติดตามด้วยนะคะ

PiscesGirl

PiscesGirl

สวัสดีค่ะ...
ชื่อ มีน นะคะ ฝากตัวด้วยนะ ><
ฝากกดไลค์เพจ Pisces Girl โดยกดลิ้งด้านล่างนี้เลยก็ได้นะจร้า
เพื่อเป็นกำลังใจให้มีนด้วยนะคะ

FULL PROFILE