เมื่อเทพนิยายดิสนีย์มาอยู่ในตลับศรีจันทร์ พร้อมความพิเศษที่สาวๆ ไม่ควรพลาด

37 16

ช่วงนี้ใครๆ ก็ตั้งหน้าตั้งตารอกับภาพยนต์เทพนิยายดิสนีย์สุดฮิตอย่าง Beauty and the Beast กันอยู่ใช่มั้ยคะ แต่นอกจากที่เราจะได้เจอเจ้าหญิงเบลล์กับเจ้าชายอสูรในโรงหนังแล้ว สาวๆ รู้หรือเปล่าว่าเราสามารถเก็บสะสมเครื่องสำอางคอลเลคชั่นนี้เอาไว้ได้ด้วยนะ เพราะศรีจันทร์ แบรนด์ไทยสุดฮิตได้ร่วมมือกับ Disney ทำผลิตภัณฑ์ Limited Edition ขึ้นมาให้ทุกคนจับจองกันค่ะ ซึ่งขอบอกว่าน่ารักมาก ไม่ควรพลาดเลยจ้า!

2 ลวดลายสุดพิเศษ กระปุกสีครีมลายกุหลาบของเจ้าหญิงเบลล์ (Emma Watson) และ Srichand For Men Oil Control Powder ลาย (Dan Steven) ให้อารมณ์เคร่งขรึมตามสไตล์เจ้าชายอสูร

สำหรับเครื่องสำอางคอลเลคชั่นพิเศษนี้ บอกเลยว่าศรีจันทร์เค้าจัดเต็มนำ Srichand Translucent Powder และ Srichand For Men Oil Control Powder 2 แป้งฝุ่นควบคุมความมัน ที่ได้รับรางวัล Beauty มาเยอะมากกก 

สองตลับนี้ที่ใครเห็นก็ต้องกรีดร้องพร้อมควักเงินออกมาซื้อ เพราะนอกจากแพ็กเกจที่ชนะขาดแล้ว ราคาของเค้าก็ยังคุ้มค่ามากๆ อย่าง Srichand Translucent Powder ราคา 280 บาท และ Srichand For Men Oil Control Powder ราคา 350 บาทเองค่ะ วางขายแล้วที่วัตสันทุกสาขาค่ะ

ใครอยากลุ้นทริปสุดโรแมนติก ไปเป็นเจ้าหญิงเบลล์ แค่สาวๆ ทำตามกติกานี้เลย!!!ซื้อผลิตภัณฑ์ Srichand Limited Edition Beauty and the Beast แบบใดก็ได้ที่ร้าน Watsons ทุกสาขา จากนั้นก็พิมพ์รหัสเลข 7 หลักจากสติ๊กเกอร์ก้นตลับ และส่งมาที่ 4712567 (ครั้งละ 3 บาททั่วประเทศ) แค่นี้ก็มีสิทธิ์ลุ้นบินลัดฟ้าไปฝรั่งเศส พร้อมเข้าพักปราสาท Chateau de Bourron และของรางวัลลิขสิทธิ์อีกมากมายรวมมูลค่า 610,000 บาท!

ขอบอกว่าใครได้ไปทริปนี้ต้องฟินสุดๆ เพราะเราจะได้ ตั๋วเครื่องบินไป-กลับกรุงเทพฝรั่งเศสจำนวน 2 ที่นั่ง พอไปถึงจะมีรถมารับเราที่สนามบินไปพักปราสาท Chateau de Bourron ตลอดทั้ง 3 คืน 4 วัน พร้อมทานอาหารเช้าและมื้อค่ำ ที่ Le Bistro du Broc ได้จิบน้ำชายามบ่ายที่ Laduree ร้านขนมสุดฮิตที่หลายคนอยากไป แต่ความฟินยังไม่จบจ้าทริปนี้ยังได้บุกไปถึงสถานที่ท่องเที่ยวในฝันที่หลายคนต้องกรี๊ดดด ทั้งพระราชวัง Versailles ซึ่งเป็น 1ใน 7 สิ่งมหัศจรรย์ของโลก, สัมผัสประสบการณ์ ณ จุดชมวิวสูงสุดของหอไอเฟล, แพคเกจทัวร์ Disney Land 1 วัน พร้อมที่พัก ณ Newport Bay Club ภายในดิสนีย์แลนด์ พร้อมกับ เหล่าการ์ตูนดิสนีย์ ณ Auberge de Cendrillon รวมไปถึงประกันการเดินทางตลอดทริป!! คุ้มมากๆ เลยใช่มั้ยคะ 

น่าสนุกมากๆ เลยใช่มั้ยคะ ใครสนใจต้องรีบเลย สามารถร่วมสนุกกันได้ตั้งแต่วันนี้ - 31 พฤษภาคม 2560 จับรางวัลวันที่ 15 มิถุนายน 2560 และประกาศผลรางวัลที่ facebook.com/srichand1948 ในวันท่ี 22 มิถุนายน 2560 นี้ค่ะ งานนี้จะช้าอยู่ทำไม ต้องรีบพุ่งตัวไปวัตสันได้แล้วค่ะทุกคนนนน <3