[UNPACK แกะลอง & Friends] เปลี่ยน เล็บง่อย เป็น เล็บงาม ใน 30 วิ กับ "เล็บปลอมแบบแปะ"!!

41 24

สวัสดีค่าสาวๆ Unpack มาแล้ววววันนี้พูดเลยว่าเรามาแบบรวดเร็ว ฉับไว เพราะ..

วันนี้เราจะพูดถึง "เล็บปลอม"อ่อ แล้วไม่ใช่เล็บปลอมธรรมดานะ แต่นี่เป็นแบบสายสวยด่วนเพราะเป็น "เล็บปลอมแบบแปะ" จ้าาาา

"เปลี่ยนเล็บง่อยเป็นเล็บงาม ใน 30 วิกับ "เล็บปลอมแบบแปะ"!!"เหยยย บ้าา เร็วอะไรเบอร์นั้นนนน

ส่วน friend วันนี้เรามี "สาวเอิร์ธ - Earthpynn" สาวที่เราเคยคุ้นหน้าคุ้นตา นี่ต้องบอกเลยว่า เอิร์ธเอิร์ธเนี่ย เค้าก็เป็นสายทำเล็บน้าาาา

แบรนด์นี้มีชื่อว่า Dashing Diva ค่ะ เป็นแบรนด์จากเกาหลี โดยเจ้าเล็บปลอมที่เราเรียกๆ กันเนี่ย เค้าก็มีชื่อนะคะ ว่า "Magic Press" โอ้โห แค่แปะก็เกิดความหัศจรรย์เลยว่างั้น!!

เค้ามีสีให้เลือกเยอะมากกกก หลายแบบมากๆๆ ตามใจสาวๆ แต่ละสไตล์เลย โดยใน 1 กล่อง เค้ามีทั้งหมด 30 เล็บค่ะ สาวๆ สามารถเลือกหาไซส์เล็บของตัวเองได้ หายห่วง!!

วิธีการติดก็แค่

เช็ด ลอก แปะ กด!! 

แค่นี้เลยจริงๆ!!!

ถ้าอยากรู้ว่าดูใช้ง่ายขนาดนี้จะดีไหม? ราคาเท่าไหร่...

ก็กดไปดู VDO กันข้างล่างนี้เลย!!

เป็นไงบ้างงง ถูกใจสาวๆ กันม้ายยย คนขี้เกียจเข้าร้านทำเล็บอย่างเรานี่ดูแล้วตาลุกวาวเลยนะ!!!

ใครไปซื้อมาใช้แล้ว ก็มาอวดกันบ้างน้าาา รอดูทุกคนเลยย

กลับมาพบกับUNPACK แกะลอง and Friends ที่ JebanOfficial!

วันนี้ลาไปก่อนค่าาาาาาา<3...

fateye_slim

fateye_slim

make up เริ่ดแค่ไหน ไม่เท่ากับความมั่นใจในกระเป๋า :)
Jebanista Since 2008/ Jeban Team Since 2012

FULL PROFILE