RITA Swatch : Ashley moist lipstick เซตพาสเทล มีไว้ไม่เฟล

23 11

สวัสดีค่ะสาวๆชาวจีบัน. วันนี้ริต้าได้มีโอกาสลองลิปสติกออกใหม่ จาก แอชลี่ย์ (Ashley) เป็นเซตแพ็คเกจพาสเทลสีฟ้า-ชมพูน่ารักฟรุ้งฟริ้งมาก แต่เนื้อสีลิปไม่พาสเทลนะคะพี่ตาาา ซึ่งรุ่นนี้ชื่อรุ่น Ashley moist lipstick  เป็นลิปสติกเนื้อมอยส์ มีทั้งหมด12โทนสี สดใส จัดจ้าน ไปจนถึงคมเข้มเติมเต็มความสวยก็เลยจะมาสว็อชสีให้เพื่อนๆได้ดูกัน จะเป็นอย่างไรนั้นมาดูกันเลยค่ะ

หลังจากที่ริต้าได้ลองใช้

• เนื้อลิปสติก : ทาแล้วรู้สึกปากแลดูอวบอิ่มชุ่มชื่นตามคำกล่าวของทางแบรนด์ เนื้อลิปทาง่ายลื่นปรื๊ด กลบสีปากมิด ไม่มีกลิ่น ความติดทนในระดับกลาง
  • โทนสีลิปสติก : ส่วนใหญ่ไปทางโทนแดง-ชมพู  บางสีมีความใกล้เคียงกันอาจทำให้เกิดความสับสนนิดหน่อย
  • แพตเก็จ : ทั้งการออกแบบและโทนสีที่นำมาใช้มีความน่าสนใจ สามารถสร้างแรงดึงดูดต่อความรู้สึกอยากเป็นเจ้าข้าวเจ้าของ

และสำหรับวันนี้ริต้าขอลาไปก่อนไว้มีอะไรน่าสนใจใหม่ๆจะมาแนะนำอีกนะคะ  อันยองงง^o^

IAMRITA

IAMRITA

Hi...สวัสดีค่ะชื่อ ริต้า นะคะ
I AM RITA คือทุกสิ่งที่เป็นความคิดและเป็นตัวเราเองใส่ลงไปในผลงาน
ริต้ารักแฟชั่น
ริต้ารักการแต่งหน้า
รักความสีสันสดใส
รักงานศิลปะ
และรักในสิ่งที่ตั้งใจทำในทุกๆงานค่ะ
ฝากติดตามและเป็นกำลังใจให้ริต้าด้วยนะคะ

XOXO ยินดีที่ได้รู้จักค่ะ XOXO

FULL PROFILE