เปิดกล่องแมสมาแล้ว ทำหนูเสียตัง !!!!

19 12

หลังจากที่ได้ กล่อง แมสมาแล้ว จาก พี่อายรอบบก่อน

Jebanทำเฮี้ยงเสียตังอีกแล้ววค่า 55555

เนื่องด้วยครีมใช้ดีมาก ซึมเข้าผิวเร็ว ไม่เหนอะผิว แล้วที่สำคัญ กลิ่น หอมมมมม มากกก

เดินไปเจอ โปร 1 แถม 1 ที่bootsมา พยายาม ตาม หา อยู่ช่วงนึง เพราะของขาดstock

ในที่สุด ก็ได้ มา  ฟินอยากอาบน้ำวันละ หลายๆๆรอบบ

สาวๆ รีบตามไปสอยยนะคะ

ไม่แน่ใจ ได้แมสมาแล้วนี่ดีรึไม่ดี เสียตังเลย 5555

แต่ยังไงก็ดี แจกมาอีกๆ หนูยอมเสียตัง!!!

ขอบคุณ JEBEN/ ST.IVES/ BOOTS

นะคะ

รักเทอ Jeben

Bloggerมือใหม่ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ^^

มารีวิวให้เรื่อยๆ รักมา 8ปี กว่า แล้วก็จะรักต่อไป ^^

Mh_obento

Mh_obento

ชอบ ศึกษา ลองใช้ ลองซื้อมานับไม่ถ้วน
ทั้งเครื่องสำอาง สกินแคร์ และสินค้าออร์แกนิค เราต้องลอง อันไหนดี ไหนเด็ดต้องมาแลกเปลี่ยนความรู้กันนค่า

FULL PROFILE