เห่อแรงมาก!! Cute Press x Disney สาวๆ ต้องใจละลายกับแพ็คเกจ

32 17

สวัสดีค่าทุกคนนนน ขอพูดไม่เยอะเพราะอยากเห่อมาก เมื่อเข้านี้โทรไปถามชอป cute press ใกล้มอเพราะเห็นที่เพจบอกว่าวางขายวันนี้วันแรก!! ตอนแรก พนง บอกยังไม่มีกำหนดขาย สักพักพี่ พนง โทรกลับมาว่าขอเข้าแล้วจ้าาา ไม่รอค่ะ รีบขับรถไปทันที 5555555

เมย์ไม่ได้ซื้อมาหมดทุกชิ้นนะคะ ซื้อมาแค่ที่อยากใช้และชอบจริงๆ เริ่มเลยจ้าาา

เมยได้สี Enchanted Beauty มานะคะ ออกโทนน้ำตาลนู้ด ชมพูนู้ดๆ แต่งไปเรียนได้ง่ายค่ะ สนนราคาอยู่ที่กล่องละ 599 บาท สีบลัชก็สวยมาก เหมาะกับวัยใสๆ ธรรมชาติ ลองปาดสีอายแชโดว์แล้วสีแน่นมากค่ะ ดีงามมมม

สี Pearl Light ค่ะ สีจะออกขาวมุก ชิมเมอร์เนื้อละเอียดมาก ปาดทีนี่วิ้งยัน 100 เมตร 555 เมย์ไม่ได้สอยสีอื่นมาเพราะสี Champagne Light จะคล้ายๆ ของ The Balm Mary Lou Manizer ที่มีอยู่ อีกอย่างเมย์ชอบสีขาวมุกมากกว่า ขอบอกว่าเนื้อแน่นมากนะคะ แอบชอบเนื้อมากกว่า The Balm นิดนึง 555

ปิดท้ายด้วยรูปคู่เลยค่าาา เสียดายไม่ได้ swatch ให้ดูสีและเนื้อสีเลย เพราะเมย์ต้องรีบกลับมาเรียน (กับการเรียนหนูทุ่มเทขนาดนี้ไหมลูกกก) 55555555 เดี๋ยวไว้ปั่นงานเสร็จเมย์จะรีบมาทำรีวิว swatch สีให้ดูเลย

ขอบคุณทุกๆ คนที่มาร่วมชมความเห่อของเมย์นะคะ จงไปตำกันโลดค่าาา

MayPannapat

MayPannapat

สวัสดีค่ะ ชื่อเมย์นะคะ
มีผิวผสม-ขาดน้ำค่าา
เมย์คลั่งไคล้ในสกินแคร์มากกกๆ
คอนเซ็ปท์ผิวเมย์คือ "ผิวดี อะไรก็ดี"
เป็นคนขี้เกียจใช้รองพื้นเพราะตื่นสาย
อะไรที่ทำให้ผิวสวยเลยก็ชอบสรรหามา

ชอบรีวิว skincares มากกว่า cosmetics ค่ะ

E-mail : pannapat2539@gmail.com

FULL PROFILE