REVIEW & SWATCH : 4U2 Kiss Me Harder 5ลุค 5สี กับลิปจิ้มจุ่มเนื้อแมท ที่ทั้งถูกและดี

24 9

สวัสดีค่า กระทู้นี้พิมก็จะมาswatchสีลิปจิ้มจุ่มเนื้อแมท คุณภาพสมราคา

จะเป็นแบรนด์ใดไปไม่ได้เลยนอกจาก 4U2 Kiss Me Harder นั่นเองค่าา

ตัวนี้เขามาแรงมากๆเลยในช่วงนี้ เพราะมีราคาที่ถูก คุณภาพเหมาะสมกับราคาอีกต่างหาก

ไปดูตัวpackageกันก่อนดีกว่า

package ดีงามไม่ก๊องแก๊ง ใช้งานง่ายและสะดวกค่ะ

มาค่ะ มาเริ่มที่สีแรก

สี03 Miss Singleสีนี้จะเป็นสีน้ำตาลเข้ม ที่ติดแดงหน่อยๆ ทาแล้วขับผิวม้วกกกกก

สีที่สอง

สี 04 Mr.&Mrs.สีนี้ก็สีน้ำตาลเข้มค่ะ แต่จะหม่นๆมากกว่า จะน้ำตาลไปเลย ไม่ติดแดงค่ะ

สีที่สามค่ะ

สี 06 Again&Againจะเป็นสีชมพูตุ่นๆติดไปทางม่วงนิดๆ แต่ทาออกมาแล้วสวยหวานมากกกกกก

สีที่สี่ค่ะ

สี 14 Heart Beatสีนี้ก็สีชมพูค่ะ แต่จะเป็นชมพูที่หม่นนิดๆ ติดส้มหน่อยๆ ทาแล้วดูสดใสดีค่ะ

สีที่ห้าค่ะ

สี 15 Rock Me Babeเป็นสีแดงก่ำๆ แดงติดน้ำตาล เป็นแดงที่ทาแล้วสวยมากกก ขับผิวสุดๆ

Swatch แบบเทียบสีกันไปเลยยย จะมองเห็นถึงความแตกต่างของแต่ละสี

ความทนนะคะ ในภาพคือลบสองรอบบบบ ก็ดูเอาละกานนน

เอาล่ะ มาพูดถึงเรื่องเนื้อกันซักหน่อย เนื้อลิปก็จะมาความหนักปากบ้างนะคะ แต่ถือว่าน้อยยยยมากๆ ไม่ได้เบาสบายไปซะเหมือนไม่ได้ทาอะเนอะ เพราะเรื่องความทนเขาทนจริงๆ

เรื่องการเซทตัวก็ใช้เวลาไม่นานค่ะ ก็แห้งสนิทไปกับปากแล้ว ทานอาหารก็หลุดบ้างเป็นเรื่องปกติเนาะ

เรื่องกลบสีปากไม่ต้องพูดถึงค่ะ กลบได้มิดหมดเลย 55555แถมราคายังถูก หาซื้อได้ง่ายอีกต่างหาก

ยังไงสาวๆลองไปหามาทากันดูนะคะ วันนี้ไปแล้วว บ๊ายบายค่าาา ❤️

Palapim

Palapim

มาสนุกกับการแต่งหน้า แต่งตัว ทำเล็บทำผม ไปด้วยกันนะคะ ❤ 。◕‿◕。

FULL PROFILE