อ่านจบแล้วอย่าลืมกดรับของรางวัลด้านล่างนะจ๊ะ

DRAG QUEEN ครั้งแรกในชีวิต เอ้าาาาา! สู้!!

ปาดเหงื่อแรงๆก่อนเลยทีนึง 5555

สวัสดีครับชาว JEBANISTA ทุกคน :)

ที่ต้องปาดเหงื่อแรงๆก็เพราะว่า กว่าจะแต่งลุคนี้ออกมาได้นี่บอกเลยว่า"สุด"มากกกกก
ยากสุด นานสุด แน่นสุด หนักสุด และสวยสุด (น่อววววว!)
จริงๆอยากจะพูดว่าน่ากลัวสุดมากกว่า - -"
อยากรู้มากๆจริงๆครับว่าเหล่า DRAG QUEEN หรือที่เราเรียกกันว่า "นางโชว์" เนี่ย เค้าอยู่กับหน้าที่แน่น หนา และหนักแบบนี้ทุกๆวันได้ยังไงกัน *O* มันไม่ง่ายเลยนะเอาจริง!
เจมส์ใช้เวลาในการแต่งหน้าลุคนี้ราวๆ 4 ชั่วโมงครับ คือจริงๆมันก็ไม่ได้ยากจนถึงขั้นทำไม่ได้หรอก แต่กว่าที่เราจะโบกทุกสิ่งอย่างลงไปบนหน้า กว่าเกลี่ยให้มันเนียน แต่งไปก็ต้องคิดไปว่าจะยังไงต่อดี บลาๆๆ เลยใช้เวลาน๊านนานนนนนนน 
5555555
.
.
.
.
ก่อนรับชมคลิปแนะนำว่าให้ตั้งสติไว้ให้ดีก่อนนะครับ ขอแบบจิตนิ่งๆเลย ฮ่าๆๆๆๆ
just have a "สติ" นะจ๊ะ you guys.
:3
.
.
.
.
.
.
ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยไว้ด้วยนะคร้าบบ
ครั้งแรกหนิเนอะ แหมะๆๆ.
.
.
#JamesBondMakeUp
  1. bobbibrown stick foundation
  2. giffarine crystaline foundation stick
  3. Kryolan Dermacolor Mini Palate
  4. anastasia modern renaissance
  5. shiseido eyebrow pencil
  6. Ben Nye Neutral Set
  7. RIMMEL Lasting Finish Mineral Powder
  8. life ford eye liner
  9. l'oreal eye liner
  10. The balm Bahama Mama Bronzer
  11. The balm The Balm MARY LOU MANIZER Highlighter-Face & Eyes
  12. cathy doll flash me hilighter
  13. Sephora Cream Lip Stain
  14. L.A.girl pro conceal
  15. zoeva concealer spectrum
  16. zoeva coral spectrum
  17. etude solf touch auto lip
  18. NARS Radiant Creamy Concealer
เพิ่มเพื่อน

แสดงความคิดเห็น

กระทู้นี้อนุญาตให้แสดงความคิดเห็นได้เฉพาะสมาชิกเท่านั้น
คลิกเพื่อล็อกอิน