ใครอยากหน้ากระจ่างใสท้าแดด มากดรับ CLARINS WHITE PLUS PURE TRANSLUCENCY ไปลองเลย

21 8

สวัสดีเดือนมีนาคมและการเริ่มต้นฤดูร้อนค่ะทุกคน เข้าหน้าร้อนที แดดแร๊งแรง ไม่สิ! จะว่าไปแดดเมืองไทยก็แรงทั้งปีเลยแหละ 555 แน่นอนว่าแดดแรงขนาดนี้เราก็ต้องทากันแดดกันใช่มั้ยคะ แต่เคยเป็นไหมว่าทากันแดดแล้ว ผิวของเราก็ยังดูหมองๆ ไม่กระจ่างใส ไม่มีออร่าอยู่ดี นั่นหมายความว่าเรายังบำรุงไม่พอค่ะ 

อ้ะ! ไม่ต้องกังวลไป เพราะวันนี้เรามีเคล็ดลับและไอเท็มดีๆ มาบอกต่อกัน นั่นก็คือ ผลิตภัณฑ์สูตรใหม่อย่าง CLARINS  WHITE PLUS PURE TRANSLUCENCY ที่ขนกันมาแบบครบเซ็ต! พร้อมมาช่วยบำรุงผิวเราครบทุกขั้นตอนทั้งกลางวันและกลางคืน เพื่อผิวที่มีออร่าได้ง่ายๆ จ้า

ความพิเศษของผลิตภัณฑ์เซ็ตนี้คือเค้าจะมีสารสกัดจากผลเชอร์รี่ Acerola (อะเซโรล่า) ที่มีวิตามิน C สูงมากกก สามารถช่วยบำรุงผิวเราให้ห่างไกลความหมองคล้ำ พร้อมปกป้องผิวจากรังสี UV ได้โดยตรงให้เราสามารถเฉิดฉาย "Shine Bright like a cherry” ได้แบบไม่ต้องกังวลแสงแดดเลย

อย่างที่บอกค่ะว่าผลิตภัณฑ์ของเค้ามีให้เลือกกันแบบครบเซ็ต!  ตั้งแต่ขั้นตอนการทำความสะอาดหน้าอย่าง Brightening Creamy Mousse Cleanser  โฟมล้างหน้าเนื้อวิปนุ่มๆ ที่ช่วยทำความสะอาดผิวได้อย่างหมดจด แถมยังช่วยให้เราสบายผิวตอนใช้ด้วยนะจ๊ะ

ตามมาด้วยทรีทเม้นต์โลชั่นที่จะช่วยเตรียมผิวให้ชุ่มชื้น แถมมีให้เลือกกันถึง 2 สูตร กับ  Brightening Aqua Treatment Lotion เป็นสูตรที่เหมาะกับผิวผสมถึงผิวมัน  และ Brightening Milk Treatment Lotion เป็นสูตรที่เหมาะกับผิวแห้งถึงผิวธรรมดา

มาถึงตัวเด็ดของเค้าที่พลาดไม่ได้เลย นั่นก็คือ Tri-Intensive Brightening Serum เซรั่มที่ช่วยให้ผิวสดชื่น กระจ่างใสเปล่งปลั่ง พร้อมลดรอยหมองคล้ำ และป้องกันการเกิดจุดด่างดำต่างๆ ได้เป็นอย่างดี แถมเนื้อของเค้ายังซึมไว ไม่เหนอะหนะด้วยนะ

ตัวนี้เค้าบอกว่าจะสามารถเพิ่มความปังและประสิทธิภาพการดูแลผิวได้ดียิ่งขึ้นถ้าใช้คู่กับ Brightening Revive Gel เจลเนื้อเย็นสบายผิว แต่เข้มข้นไปด้วยส่วนผสมสำคัญเพียบ! ช่วยบำรุงและปลอบประโลมผิวในช่วงกลางคืนของเราให้กระจ่างใส ชุ่มชื้น โดยที่ไม่เหนอะหนะ แต่จะให้ความรู้สึกนุ่มสบายผิวจนเคลิ้มหลับได้ง่ายๆ เลยแหละ แถมตัวนี้ยังสามารถใช้เป็น Overnight  Mask ได้ด้วยนะ แค่พอกเจลให้มากกว่าปกตินิดนึง แล้วหลับไปเลย ตื่นมาก็จะรู้สึกได้เลยถึงผิวที่กระจ่างใส และนุ่มขึ้นจ้า

ส่วนการดูแลช่วงกลางวัน CLARINS ก็มี Brightening Emulsion  และ Brightening Emulsion SPF20/PA+++ อิมัลชั่นเนื้อบางเบาทั้ง 2 สูตร ที่จะช่วยปรับผิวให้สุขภาพดีได้ตลอดทั้งวัน โดยที่ไม่หนัก และไม่เหนอะหนะผิวจ้า 

เห็นมั้ยละ ว่า  เค้าจัดเต็มมาดูแลผิวได้ครบครันสำหรับสาวๆ ที่อยากจะเปล่งออร่าสวยๆ ท้าแดดได้แบบไม่ต้องกังวลเลยจ้า แถมยังใจดีมีผลิตภัณฑ์มาแจกให้ชาวจีบันทุกคนได้ไปลองใช้กันอีกด้วย 

แค่คลิกรับคูปองด้านล่างนี้ แล้วนำไปยื่นที่เคาน์เตอร์ของทุกสาขา ก็จะได้รับผลิตภัณฑ์ฟรีๆ ไปทดลองใช้เพิ่มออร่าให้กับตัวเองได้เลยจ้า  ดีงามมม ว่าแต่ใช้แล้วเป็นยังไงอย่าลืมเอามาเห่อ หรือรีวิวบอกต่อเพื่อนๆ ในจีบันกันด้วยนะจ๊ะสาวๆ <3