ใครเคยใช้ amway lx creamตัวใหม่บ้างค่ะ

0 68
สวัสดีค่ะ อยากถามว่าตัว amway lx cream ดีจริงรึเปล่าค่ะ อยากเปลี่ยนสกินแคร์ใหม่ สนใจตัวนี้เห็นบอกว่าเป็นอายครีมได้ด้วย ส่วนตัวตอนนี้ใช้ Guerlain Orchidee Imperiale ทั้งชุด มาได้ 7 เดือนแล้ว มันก็โอเค แต่ร่องแก้มกับริ้วรอยใต้ตาไม่หาย
ตอนอยู่เมืองไทยก็เคยใช้แอมเวย์ รีแพร์ 14 วัน สวิสเซรั่มเอ็ก คู่กันดีมาก แต่ที่นี่ไม่มีสวิสเซรั่มเลยอดใช้ รบกวนเพื่อนตอบกันเยอะๆน่ะค่ะ เพราะว่าจะซื้ออาทิตย์นี่้แล้วค่ะ ขอบคุณค่ะ 

laila

laila

cherry

FULL PROFILE