Florals Fabric Nails ทำเล็บเป็นลายผ้าแบบง๊ายง่าย

16 12

พลอยกลับมาแย้ววว ก่อนหน้านี้ยุ่งมาก งานเยอะหัวฟูเลย

สำหรับวันนี้พลอยได้ Inspiration มาจากลายผ้า ที่ดูแบบเอ๊ยมีดีเทลหว่ะ

แถมทำแล้วดูเซียนด้วย เหมือนแบบเอ้ยเพ้นท์เองไรงี้

แต่เปล่าเลยจ่ะ ใช้ของสำเร็จรูปหมดเลย เขินจัง

ป่ะ ไปดู

ถ้าชอบก็อย่าลืมกดไลค์ Subscribe นะค้าา

วันนี้ขอบคุณมากๆค่ะ 

มีคำถาม อยากเม้ามอย เชิญไปที่เพจได้เลยค่ะ หรือทิ้งไว้ข้างล่างนี่ก็ได้

นี่ชอบตอบชอบเม้ามาก

บ๊ายบายยย

misscandyunicorns

misscandyunicorns

สวัสดีค่ะ ชื่อพลอยค่ะ พลอยชอบเรื่องเกี่ยวกับเล็บมาก ทุกๆHow to หรือ Review พลอยทำเองล้วนๆ พลอยอยากให้ทุกคนสนุกกับการทำเล็บค่ะ
อย่าลืมเข้าไปพูดคุยในบล็อกนะคะ

Inquiries : misscandyunicorns@gmail.com

FULL PROFILE