[◘แหม่มเอง◘] เห่อคร่าาา "LANCOME" รู้จักของดีเพราะทำอีเว้นท์

13 0

ต๊ายยยยยย ... แต่ยังไม่ตาย แฮ่ๆ อยากเมาท์ อยากมอยส์ ว่า อาทิตย์ที่แล้ว LANCOME เปิดตัวผลิตภัณฑ์ใหม่ของเค้าเมื่อวันที่ 18-22 กุมภาพันธ์ที่ผ่านมา ซึ่งเป็น Cushion ใหม่ ชื่อว่า Blanc Expert Cushionงานนี้แหม่มได้ร่วมงานเป็นสต๊าฟค่ะ ไม่ได้เป็นพริตตี้ 5555รับลงทะเบียนสาวๆ ที่เข้ามาร่วมเล่นกิจกรรม เล่นเกมส์ รับสินค้าจาก LANCOME บลา บลา บลาคุณแฟนอยากได้น้ำหอม Miracle Blossom เราได้ที อยากได้ item ใหม่พอดีจัดเลยคร่าา จัดเลย(สรุป นี่ ชั้นทำงานฟรีรึเนี่ย 5555)

เริ่มต้นตัวแรกเลย Cushion แหม่มมีรีวิวให้ชมด้วยค่ะ

ต่อมาจะเป็น Énergie de Vie Pearly Lotion ค่ะ

ก่อนนอนก็มีตัวนี้เลยค่ะ Energie De Vie The Melt-in Sleeping Mask

แล้วก็มีอีก 2-3 ตัวที่แหม่มยังไม่ได้เขียนบรรยายถึงความรู้สึกนะคะ สัญญาว่าจะมาเพิ่มเติม รวมๆแล้ว เซ็ตนี้คุ้มค่าค่ะ ชอบเลย ปกติเวลาทำงานไม่ค่อยจะซื้อมาใช้เองแบบนี้นะเนี่ย รอบหน้าพบกับรีวิวสินค้าตัวอื่นๆอีกนะคร๊าาาาา

บัยยยยส์ คร่าาาาา

hookkie

hookkie

ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ทุกๆท่าน

FULL PROFILE