เห่ออ ไปรับ SK-II จาก SK-II 15th Anniversary มาค่ะ

16 5

สวัสดีค่าาเราได้ไปร่วมงาน เอสเค-ทู ฉลองก้าวสู่ปีที่ 15 ที่เซนทรัลพระราม 9 มาค่ะ 

เค้าบอกว่า ...

50 ท่านแรก รับฟรี! Sampling15 ชิ้น มูลค่า 3,000 บาท 

พุ่งตรงไปที่เคาเตอร์เลยค่าาาVVV

เรากะเวลามาก่อนถึงเวลารับบัตรคิว 12.15 1 ชั่วโมงค่ะ มาถึงห้าง 11.00 นิดๆ ไปที่เคาเตอร์ก็เห็นคนมาเข้าแถวกันแล้วว เลยไปเข้ากะเค้าบ้างค่ะ ระหว่างยืนรอให้ถึงเวลาทีมงานมีแจกน้ำให้ดื่มด้วยย ใส่ใจไปอีก ประทับใจตั้งแต่ยังไม่รับผลิตภัณฑ์เลยค่ะ 

ได้คิวแล้ววว ลำดับที่ 24 ค่ะ ดีนะที่ตัดสินใจมาก่อนเวลา เราว่าการจัดการคิวของเค้าโอเคเลยค่ะ มีแถวให้รอเข้าคิว ทีแรกก็แอบกังวลว่าจะมีคนมาแทรกระหว่างคิวหรือเปล่า(เพราะบางคนอาจยืนต่อแล้วจองคิวไว้ให้เพื่อนด้วย เลยคิดว่าเค้าน่าจะแจกบัตรคิวเลยมาคนมาถึงงาน) แต่พอเค้าแจกบัตรคิวแล้วก็จะมีใบลงทะเบียนให้เขียนชื่อ เบอร์โทรค่ะ พอได้บัตรคิวก็สบายใจได้แยกย้ายไปรอเวลาที่นัดมาตรวจสภาพผิว ไม่ต้องรอให้ตรวจเสร็จทีละคน เราสามารถออกไปเดินเล่น ทานข้าวก่อนได้ค่ะ ถึงเวลาค่อยมารับบริการ (มีทีมงานโทรแจ้งให้มาตรวจสภาพผิวด้วยค่ะ อิอิ) 

ถึงเวลาแล้วววก็มารับบริการตรวจวิเคราะห์สภาพผิว ตอนแรกก็เด๋อๆไปทีเคาเตอร์ แต่เค้าจัดงานอีกมุมหนึ่งใกล้เคาเตอร์ค่ะ 

พนักงาน SK-II สุภาพ น่ารักมากค่ะ ให้บริการและให้คำแนะนำอย่างเต็มใจสุดๆ ไม่ขายผลิตภัณฑ์จนเกินไป ถ้าเราลองใช้แล้วติดใจกลับกลับมาซื้ออีก :) แถมได้ข้อคิดการบำรุงผิวหน้าด้วย คือ ต้องมีวินัย เพราะขั้นตอนการบำรุงผิวหน้าอาจจะเยอะ แต่ถ้าเรามีวินัย ใส่ใจ ก็จะเห็นผลลัพธ์ที่งดงามค่ะ

จัดเต็มมากกค่าา ได้เทสเตอร์ทั้งหมด 15 ชั้น แบ่งเป็น

1. เอสเค-ทู เฟเชียล ทรีทเมนท์ เคลียร์โลชั่น ปริมาณ 10 มล. 3 ขวด

2. เอสเค-ทู เฟเชียล ทรีทเมนท์ เอ็สเซ็นส์ ปริมาณ 10 มล. 4 ขวด

3. เอสเค-ทู อาร์.เอ็น.เอ พาวเวอร์ เรดิคอล นิว เอจ ปริมาณ 2.5 กรัม 4 กระปุก

4. เอสเค-ทู เจนน็อปติกส์ ออร่า เอ็สเซ็นส์ 2 ซอง

5. เอสเค-ทู เจนน็อปติกส์ สปอท เอ็สเซ็นส์ 2 ซอง

ขอแสดงความยินดีกับการครบรอง 15 ปี ของ SK-II ด้วยนะคะ ขอบคุณที่ทำให้ได้รู้จัก ได้ลองใช้ผลิตภัณฑ์ของ SK-II ค่ะ

ขอบคุณสำหรับกิจกรรมดีๆ พนักงาน ทีมงาน ช่างภาพ มีความเป็นมืออาชีพมากๆ ค่ะ ยิ้มแย้ม น่ารัก และสุภาพมากๆ ถ้าพูดถึงแบรนด์ SK-II เมื่อก่อนเราก็คิดว่า โหหหห...ไม่กล้าเข้าไปอ่ะ แต่ตอนนี้รู้แล้วค่ะว่าแบรนด์เค้าคุณภาพจริงๆ ทั้งผลิตภัณฑ์และบริการ

เพื่อนๆที่สนใจยังสามารถไปร่วมงานได้อีกนะคะ รายละเอียดตามนี้เลยค่าา...

• 26 ก.พ.สยามพารากอน
  • 4 มี.ค. ZEN
  • 5 มี.ค. เซ็นทรัลพลาซา ลาดพร้าว

เงื่อนไขรับสิทธิ์ 

• เปิดรับบัตรคิวเวลา 12.15น.
  • แสดงบัตรหรือสำเนาบัตรประจำตัวประชาชน ผู้รับสิทธิ์มีสัญชาติไทย 
  • สงวนสิทธิ์ 1 ท่านต่อ 1 สิทธิ์ตลอดช่วงเวลาจัดงาน
  • ผู้รับสิทธิ์ต้องลงทะเบียนและได้รับบริการตรวจผิวด้วยเครื่อง Magic Ring ก่อนรับผลิตภัณฑ์
  • จำกัดสิทธิ์ให้กับ 50 ท่านแรกที่คุณสมบัติครบตามที่กำหนด
  • เวลาตรวจผิวท่านละ 15 – 20 นาที

ขอบคุณนะค้าา THANK YOU 

njoyable

njoyable

สวัสดีค๊าสาวๆจีบันทุกคน^^

FULL PROFILE