(EP.3) 1 Minute - แต่งหน้าซอฟใส ด้วยอายแชโชว์ 2 สี

7 1

EP.3 1 Minute" แต่งหน้าซอฟใส " ด้วยอายแชโชว์ 2 สี 

สวัสดีค่ะทุกคน คลิปนี้ก็เป็น EP.3 กันแล้วนะคะกับ 1 Minute makeup 

มายขออธิบายหน่อย 1 Minute ขอมายคือคลิปที่มีความยาวแค่ไม่กี่นาที เพราะมายคิดว่าเพื่อนๆอาจจะเบื่อกับการที่จะดูคลิปยืดยาวบ่อยๆ หลักๆที่ตั้งใจทำคลิปแนวนี้คือเอาไว้ดูเพลินๆค่ะ

อย่ารอช้าไปชมกันได้เลยค่ะ>>อย่าลืมกดHDกันนะคะ เพื่อความชัดเน้อะ

เครื่องสำอางค์ที่ใช้ไพรเมอร์ - Houeglass primer serum

รองพื้น - H&M all day liquid foundation #alabaster

คอนซีลเลอร์ - Nars readien creamy concealer #vanila

คอนทัวร์ (คุชชั่น) - Cathy doll pokemon cushion #24 medium beige

บรอนเซอร์ - Too faced #chocolate soleil bronzer

บรัชออน (คุชชั่น) - Cathy doll pokemon blusher #01 sugar pink

บรัชออน - NYX blush #ethereal

แป้ง - Physicial formular mineral wear #translucent

อายแชโดว์ - Catrice absolute eye colour

มาสคาร่า - (1) Marc jacobs velvet noir major volume mascara #10 noir

มาสคาร่า - (2) Maybelline hyper curl volum express waterproof #very black

ไฮไลท์ - Too faced #snow bunny bronzer

ลิป - NYX soft matte lip cream #tokyo

*** รูปภาพเครื่องสำอางค์ในคลิปไม่ค่อยชัดเท่าไร ต้องขอโทดด้วยค่ะ ***ไว้คลิปหน้ามายจะถ่ายรูปลงไว้ให้ดูด้วยนะคะ___________________________________

ขอบคุณที่รับชมวิดิโอนะคะ ____________จบแล้วจ้า

Smindstyle

Smindstyle

สวัสดีค่ะทุกคน เค้าชื่อมายด์นะ เป็นคนที่ชอบเครื่องสำอางค์ การแต่งหน้า อะไรที่เกี่ยวกับความสวยความงามคือชอบหมด 5555 หวังว่ารีวิวของเค้าจะเป็นประโยชน์กับทุกคนๆที่เข้ามาดูน้า

FULL PROFILE