ขอเห่อ! ของรางวัลจากกิจกรรม "แจกให้คนเจ็บ"

19 10

สวัสดีค่ะทุกคน

ชื่อแก้มนะค้า เป็นสมาชิกจีบันมาได้สักพักแล้วล่ะ

นี่เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกของเรา ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะคะ ❤

วันนี้จะมาเห่อของรางวัลที่ได้รับจากบ้านจีบันเป็นครั้งแรกเย้ๆ คือตอนได้รับกล่องพัสดุแล้วเห็นชื่อบ้านจีบันนี่แบบ ตื่นเต้นมากกกกก ลุ้นว่าจะได้รับของรางวัลอะไรน้าา ทีนี้มาดูกันว่าของชิ้นนั้นก็คือออออ ...

Golden Rose Wet&Dry Eyeshadow 01 โทนสีฟ้าค่ะ

มาดูกันเล้ยยยยย

เป็นตลับเล็กๆ พกพาได้ง่ายเลยแหละ ตัวแพคเกจก็ดูแข็งแรงนะคะ แปรงที่แถมมาเป็นแบบฟองน้ำ ซึ่งเราก็ยังไม่ได้ลองเลย 555555

ทั้ง 4 สีเป็นเนื้อชิมเมอร์ค่ะ สีสวย แต่เราเองก็ยังไม่เคยแต่งตาโดยใช้โทนสีฟ้าเลย ปกติใช้โทนน้ำตาลแบบเบสิคเลยค่ะ

ได้ของรางวัลมาจะได้ลองใช้สีฟ้าๆ แบบนี้มามิกซ์บ้างเนอะ

ขอจบการเห่อเพียงเท่านี้ค่าา ขอบคุณที่เข้ามาชมและขอบคุณบ้านจีบันสำหรับรางวัลชิ้นนี้ด้วยนะคะ รักกกกก ♥♥♥♥♥♥

gemmlustre

gemmlustre

♛ ??? | แก้ม ♛
live in Eastern Thailand
obsessed with makeup & skincare
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนค่ะ

FULL PROFILE