เห่อ! Give away box จาก Jeban[ POND'S Age Miracle ]ฉันจะหน้าไม่ป้าแล้ว

16 9

สวัสดีค่ะเพื่อนๆจีบัน ทุกๆคนค่าาา (ลากเสียงยาว)

วันนี้จะมาเห่อของที่เราไป give มา ดีใจมากๆค่ะที่ได้กับเขาด้วย เลยรีบมารีวิวให้ดู ใช้กล้องมือถือถ่ายฉับๆทันที

เปิดกล่องมา แพคเกตคือดีงาม มีสติ๊กเกอร์โลโก้จีบันแนบมาด้วยน่าร๊ากก

มี gimmick ในการเปิดด้วยเก๋ไปอีกแต่ที่ดีคือครีมด้านในที่น่าลองค่ะ เพราะเค้าเคลมว่า ใช้แล้วต้องทักว่าหน้าเด็กไปทำอะไรมา..น่าลองใช่ไหมละ

ในกล่อง มีสองตัวค่ะ คือ

Day Cream และ Night cream

Day cream มี Cell ReGEN และ SPF 15PA++

ขนาด 10g

For normal/dry skin (สำหรับผิวธรรมดาถึงผิวแห้ง)

คุณสมบัติ

ช่วยเสริมประสิทธิภาพการเผยเซลผิวใหม่ให้เร็วขึ้นพร้อมจัดการเส้นริ้วรอยและจุดด่างดำ

Night Cream Deep Action

คุณสมบัติ

ด้วย Deep Action ครีมซึมซาบลึกสู่ผิวทันที เสริมประสิทธิภาพ การเผยเซลผิวใหม่อย่างเต็มที่ตลอดคืน ให้คุณตื่นมาพบผิวที่ดูอ่อนเยาว์

*ย่อจากคำเคลมข้างกล่อง

ใช้ควบคู่กันทั้งกลางวันกลางคืน อยากหน้าเด็กแล้วขอไปลองก่อนนะคะ

บ๊ายบาย..ค่าา สวัสดีค่ะ=^_____^=Monnazy

Monnazy

Monnazy

สวัสดีค่ะชื่อมนต์นะคะ เมื่อก่อนเราเป็น graphic designer แต่หลังจากแต่งงานเรามาเป็นแม่บ้านเต็มตัวเป็นคุณแม่fulltime จนไม่ได้ดูแลตัวเองเลยจนเราได้มาเริ่มเล่นจีบันและได้รู้เทคนิคและการดูแลตัวเอง เราเริ่มอ่านรีวิวเพื่อนๆในนี้ทำให้เรามีความมั่นใจและเริ่มดูแลตัวเองมากขึ้น และซื้อของมากขึ้นๆ 5555เลยเริ่มอยากแบ่งปันและชอบเขียนกระทู้ที่นี่เพื่อบอกต่อว่าสิ่งนี้ซื้อมาแล้วอันไหนดีไม่ดีขอบคุณบ้านหลังนี้ค่ะ

FULL PROFILE