[How to] แต่งหน้าโทนส้ม-น้ำตาล ใสๆแบบ Everyday look :D

10 3

สวัสดีค้าาาาาาทุกคนนนนน

วันนี้อาร์มจะมาแต่งหน้าสาวเกาหลีในฉบับคนไทยนะคะ เพราะอาร์มได้ไปไต้หวันมา

แล้วทีนี้เราก็ไปเจอสาวเกาหลีเยอะมากกกๆๆ คือเค้าแต่งหน้าโทนเดียวกันหมด

ไอเราอยากแต่งบ้างง แต่เนื่องจากความหน้าไทยนี้ ไม่สามารถแต่งแล้วดูเป็น Cute แบบนั้นได้

อาร์มก็เลยแต่งโทนเกาหลีนั้นแหละ แต่เป็นแบบที่เข้ากับหน้าเรา และแต่งได้ทุกวันด้วยค่ะ

ปล.ตอนท้ายของคลิปวิดีโอแปลกหน่อยนะคะ พอดีกล้องแบตหมดเลยใช้โทรศัพท์ถ่ายแทน ขออภัยด้วยนะค้าา ไว้จะมาแก้ตัวใหม่

ฝากติดตามด้วยนะคะ ขอบคุณทุกคนมากเลยค่ะ อิอิ.

panisara.m

panisara.m

IG : aarm_panis
Facebook : Aarm Panisara

FULL PROFILE