กระทู้ขี้เห่อ **แจกให้คนเจ็บ** TOO FACED TOTALLY CUTE EYE SHADOW COLLECTION <3

27 9

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆชาวจีบัน

วันศุกร์ ไอซ์จะกลับมาบ้าน

เเละก็ได้เปิดกล่องไปรษณีย์ที่ทางบ้านรับไว้ให้

พอเปิดมา ดีใจมากๆเลยค่ะ ขอบพระคุณมากค่ะบ้านจีบัน^^เป็นของรางวัลที่ให้สำหรับคนเจ็บได้ปลื้มใจมากๆ  รักเลย

V

โดยของรางวัลที่ได้วันนี้

เเท๊นเเท๋นเเท๊นเเทนนนน~~~

TOO FACED TOTALLY CUTE EYE SHADOW COLLECTION 

ข้อมูลผลิตภัณฑ์- เป็นอายแชโดว์พาเลทสุดน่ารักรุ่น limited-edition - มาพร้อมอายแชโดว์สีสันสดใส 9 เฉดสี-  มีสติ๊กเกอร์สุดน่ารัก - อายแชโดว์มีตั้งแต่เนื้อแมทไปจนถึงเนื้อชิมเมอร์ - สามารถแต่งแต้มความสดใสลงบนเปลือกตาได้ไม่ซ้ำวัน

เด่วเรามาพิสูจน์ถึงความน่ารักสดใสกันค่ะ

มาดู เเละสวอชสีกันค่ะโดยเนื้ออายเเชโดว จะมีทั้งเนื้อเเมทเเละเนื้อชิมเมอร์ สวยไม่เเพ้กัน :)

• โดยรวมเเล้ว เเพคเกจจิ้งดูดีน่ารัก สมฐานันดรมากค่ะ 55+ เป็นคล้ายๆ กล่องเหล็ก (เหมือนรุ่นชอกโกเเลต เเละรุ่นพีช) เเถมมีสีชมพูอีกน่ารัก เราสามารถเเปะสติกเกอร์ที่ให้มาในกล่อง ตามสไตล์ที่ใช่ 
  • สีของอายเเชโดว ชัด พิกเม้นท์เเน่น ติดทน สวยทุกสี สามารถคลีเอทได้หลายลุค 
  • พกพาสะดวก พกยูโร่ไว้ (ไม่ใช่ละ555) สามารถพกพาง่าย เพราะกระทัดรัดค่ะ เเต่คุณภาพเกินร้อย
  • หลายคนอ่านมาตั้งนาน อยากไปตำบ้าง  ราคาเจ้าตัวนี้อยู่ที่ 1,850 บาทค่ะ  >> สามารถซื้อในsephoraได้ก้ะ

สุดท้ายนี้ไอซ์ขอตัวลาไปก่อนนะคะ ขอบคุณที่ติดตามมาตลอดค่ะบายๆ ^^**หากผิดพลาดประการใดขออภัยไว้ในที่นี้ด้วยนะคะ <3

icecreamny

icecreamny

1992 :)

ไอซ์เองคนชื่อโหล มีเเมวหนึ่งตัว รักการรีวิว

♥ 𝑀𝑎𝑘𝑒𝑢𝑝 / 𝑆𝑘𝑖𝑛 𝑐𝑎𝑟𝑒 / 𝐶𝑎𝑓𝑒’ / 𝐹𝑜𝑜𝑑
🌈𝙡𝙞𝙣𝙚 :𝙝𝙚𝙣𝙜𝙝𝙚𝙣𝙜𝟵

FULL PROFILE